Kết quả bóng đá J. League Div.1

Kết quả bóng đá J. League Div.1 và kq J. League Div.1 mới nhất: cập nhật tỷ số, bàn thắng các trận đấu các đội bóng giải J. League Div.1 . Kết quả bóng đá J. League Div.1 hôm nay NHANH CHÓNG và CHÍNH XÁC.

Giải đấu

J. League Div.1

J. League Div.1 - 2022

 

05-11-2022

TBD
Consadole Sapporo
07h:00
Shimizu S-pulse

Sapporo

Sapporo Dome

 

05-11-2022

TBD
Kashima
07h:00
Gamba Osaka

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

05-11-2022

TBD
Urawa
07h:00
Avispa Fukuoka

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

05-11-2022

TBD
Kashiwa Reysol
07h:00
Shonan Bellmare

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

05-11-2022

TBD
FC Tokyo
07h:00
Kawasaki Frontale

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

05-11-2022

TBD
Jubilo Iwata
07h:00
Kyoto Sanga

Iwata

Yamaha Stadium

 

05-11-2022

TBD
Cerezo Osaka
07h:00
Nagoya Grampus

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

05-11-2022

TBD
Vissel Kobe
07h:00
Yokohama F. Marinos

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

05-11-2022

TBD
Sagan Tosu
07h:00
Sanfrecce Hiroshima

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

29-10-2022

TBD
Kawasaki Frontale
07h:00
Vissel Kobe

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

29-10-2022

TBD
Yokohama F. Marinos
07h:00
Urawa

Yokohama

Nissan Stadium

 

29-10-2022

TBD
Shonan Bellmare
07h:00
Sagan Tosu

 

29-10-2022

TBD
Shimizu S-pulse
07h:00
Kashima

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

29-10-2022

TBD
Nagoya Grampus
07h:00
FC Tokyo

Toyota

Toyota Stadium

 

29-10-2022

TBD
Kyoto Sanga
07h:00
Cerezo Osaka

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

29-10-2022

TBD
Gamba Osaka
07h:00
Jubilo Iwata

 

29-10-2022

TBD
Sanfrecce Hiroshima
07h:00
Consadole Sapporo

Hiroshima

EDION Stadium

 

29-10-2022

TBD
Avispa Fukuoka
07h:00
Kashiwa Reysol

 

08-10-2022

TBD
Consadole Sapporo
07h:00
Avispa Fukuoka

 

08-10-2022

TBD
Urawa
07h:00
Sagan Tosu

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

08-10-2022

TBD
Kashiwa Reysol
07h:00
Cerezo Osaka

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

08-10-2022

TBD
FC Tokyo
07h:00
Shonan Bellmare

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

08-10-2022

TBD
Kawasaki Frontale
07h:00
Shimizu S-pulse

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

08-10-2022

TBD
Yokohama F. Marinos
07h:00
Gamba Osaka

Yokohama

Nissan Stadium

 

08-10-2022

TBD
Jubilo Iwata
07h:00
Kashima

Iwata

Yamaha Stadium

 

08-10-2022

TBD
Kyoto Sanga
07h:00
Nagoya Grampus

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

08-10-2022

TBD
Vissel Kobe
07h:00
Sanfrecce Hiroshima

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

01-10-2022

TBD
Consadole Sapporo
07h:00
Kawasaki Frontale

 

01-10-2022

TBD
Kashima
07h:00
FC Tokyo

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

01-10-2022

TBD
Shimizu S-pulse
07h:00
Jubilo Iwata

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

01-10-2022

TBD
Nagoya Grampus
07h:00
Yokohama F. Marinos

Toyota

Toyota Stadium

 

01-10-2022

TBD
Gamba Osaka
07h:00
Kashiwa Reysol

 

01-10-2022

TBD
Cerezo Osaka
07h:00
Shonan Bellmare

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

01-10-2022

TBD
Sanfrecce Hiroshima
07h:00
Urawa

Hiroshima

EDION Stadium

 

01-10-2022

TBD
Avispa Fukuoka
07h:00
Vissel Kobe

 

01-10-2022

TBD
Sagan Tosu
07h:00
Kyoto Sanga

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

17-09-2022

TBD
Kashiwa Reysol
07h:00
Kawasaki Frontale

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

17-09-2022

TBD
FC Tokyo
07h:00
Kyoto Sanga

 

17-09-2022

TBD
Yokohama F. Marinos
07h:00
Consadole Sapporo

Yokohama

Nissan Stadium

 

17-09-2022

TBD
Shonan Bellmare
07h:00
Urawa

 

17-09-2022

TBD
Jubilo Iwata
07h:00
Cerezo Osaka

Iwata

Yamaha Stadium

 

17-09-2022

TBD
Nagoya Grampus
07h:00
Sanfrecce Hiroshima

Toyota

Toyota Stadium

 

17-09-2022

TBD
Vissel Kobe
07h:00
Gamba Osaka

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

17-09-2022

TBD
Avispa Fukuoka
07h:00
Shimizu S-pulse

 

17-09-2022

TBD
Sagan Tosu
07h:00
Kashima

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

10-09-2022

TBD
Consadole Sapporo
07h:00
Jubilo Iwata

Sapporo

Sapporo Dome

 

10-09-2022

TBD
Urawa
07h:00
Kashiwa Reysol

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

10-09-2022

TBD
Kawasaki Frontale
07h:00
Sanfrecce Hiroshima

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

10-09-2022

TBD
Yokohama F. Marinos
07h:00
Avispa Fukuoka

Yokohama

Nissan Stadium

 

10-09-2022

TBD
Shimizu S-pulse
07h:00
Shonan Bellmare

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

10-09-2022

TBD
Kyoto Sanga
07h:00
Kashima

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

10-09-2022

TBD
Gamba Osaka
07h:00
FC Tokyo

 

10-09-2022

TBD
Cerezo Osaka
07h:00
Sagan Tosu

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

10-09-2022

TBD
Vissel Kobe
07h:00
Nagoya Grampus

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

02-09-2022

TBD
Consadole Sapporo
07h:00
Cerezo Osaka

Sapporo

Sapporo Dome

 

03-09-2022

TBD
Kashima
07h:00
Urawa

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

03-09-2022

TBD
FC Tokyo
07h:00
Yokohama F. Marinos

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

03-09-2022

TBD
Shonan Bellmare
07h:00
Kawasaki Frontale

 

03-09-2022

TBD
Jubilo Iwata
07h:00
Kashiwa Reysol

 

03-09-2022

TBD
Kyoto Sanga
07h:00
Vissel Kobe

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

03-09-2022

TBD
Gamba Osaka
07h:00
Sagan Tosu

 

03-09-2022

TBD
Sanfrecce Hiroshima
07h:00
Shimizu S-pulse

Hiroshima

EDION Stadium

 

03-09-2022

TBD
Avispa Fukuoka
07h:00
Nagoya Grampus

 

26-08-2022

NS
Sagan Tosu
17h:00
Avispa Fukuoka

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

27-08-2022

NS
Shimizu S-pulse
16h:00
Kyoto Sanga

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

27-08-2022

NS
Nagoya Grampus
16h:00
Gamba Osaka

Toyota

Toyota Stadium

 

27-08-2022

NS
Kashiwa Reysol
17h:00
FC Tokyo

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

27-08-2022

NS
Cerezo Osaka
17h:00
Sanfrecce Hiroshima

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

27-08-2022

NS
Kawasaki Frontale
17h:00
Kashima

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

12-10-2022

TBD
Urawa
07h:00
Consadole Sapporo

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

12-10-2022

TBD
Yokohama F. Marinos
07h:00
Jubilo Iwata

Yokohama

NHK Spring Mitsuzawa Football Stadium

 

12-10-2022

TBD
Vissel Kobe
07h:00
Shonan Bellmare

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

19-08-2022

NS
Nagoya Grampus
17h:30
Jubilo Iwata

Toyota

Toyota Stadium

 

20-08-2022

NS
Consadole Sapporo
12h:00
Sagan Tosu

Sapporo

Sapporo Dome

 

20-08-2022

NS
Shimizu S-pulse
16h:00
Kashiwa Reysol

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

20-08-2022

NS
Sanfrecce Hiroshima
17h:00
Gamba Osaka

Hiroshima

EDION Stadium

 

20-08-2022

NS
Avispa Fukuoka
17h:00
Kawasaki Frontale

 

21-08-2022

NS
Shonan Bellmare
17h:00
Kashima

 

14-09-2022

TBD
Urawa
07h:00
Cerezo Osaka

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

14-09-2022

TBD
Kyoto Sanga
07h:00
Yokohama F. Marinos

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

14-09-2022

TBD
Vissel Kobe
07h:00
FC Tokyo

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

13-08-2022

NS
Consadole Sapporo
12h:00
Vissel Kobe

Sapporo

Sapporo Dome

 

13-08-2022

NS
Jubilo Iwata
16h:30
Urawa

 

13-08-2022

NS
FC Tokyo
17h:00
Cerezo Osaka

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

13-08-2022

NS
Kawasaki Frontale
17h:00
Kyoto Sanga

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

13-08-2022

NS
Yokohama F. Marinos
17h:00
Shonan Bellmare

Yokohama

Nissan Stadium

 

14-08-2022

NS
Kashima
16h:00
Avispa Fukuoka

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

14-08-2022

NS
Kashiwa Reysol
16h:30
Sanfrecce Hiroshima

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

14-08-2022

NS
Gamba Osaka
17h:00
Shimizu S-pulse

 

14-08-2022

NS
Sagan Tosu
17h:00
Nagoya Grampus

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

06-08-2022

NS
Kashima
16h:00
Sanfrecce Hiroshima

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

06-08-2022

NS
Kyoto Sanga
16h:30
Kashiwa Reysol

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

06-08-2022

NS
Nagoya Grampus
17h:00
Urawa

Toyota

Toyota Stadium

 

06-08-2022

NS
Cerezo Osaka
17h:00
Vissel Kobe

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

06-08-2022

NS
Avispa Fukuoka
17h:00
Gamba Osaka

 

07-08-2022

NS
FC Tokyo
16h:00
Shimizu S-pulse

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

07-08-2022

NS
Kawasaki Frontale
17h:00
Yokohama F. Marinos

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

07-08-2022

NS
Shonan Bellmare
17h:00
Consadole Sapporo

 

07-08-2022

NS
Sagan Tosu
17h:00
Jubilo Iwata

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

30-07-2022

NS
Consadole Sapporo
12h:00
Nagoya Grampus

 

30-07-2022

NS
Jubilo Iwata
16h:30
Shonan Bellmare

Iwata

Yamaha Stadium

 

30-07-2022

NS
Urawa
17h:00
Kawasaki Frontale

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

30-07-2022

NS
Yokohama F. Marinos
17h:00
Kashima

Yokohama

Nissan Stadium

 

30-07-2022

NS
Gamba Osaka
17h:00
Kyoto Sanga

 

30-07-2022

NS
Cerezo Osaka
17h:00
Avispa Fukuoka

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

30-07-2022

NS
Vissel Kobe
17h:00
Kashiwa Reysol

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

30-07-2022

NS
Sanfrecce Hiroshima
17h:00
FC Tokyo

Hiroshima

EDION Stadium

 

31-07-2022

NS
Shimizu S-pulse
16h:00
Sagan Tosu

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

16-07-2022

NS
Kashima
16h:00
Vissel Kobe

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

16-07-2022

NS
Shimizu S-pulse
16h:00
Urawa

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

16-07-2022

NS
Nagoya Grampus
17h:00
Kawasaki Frontale

Toyota

Toyota Stadium

 

16-07-2022

NS
Kashiwa Reysol
17h:00
Consadole Sapporo

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

16-07-2022

NS
Shonan Bellmare
17h:00
Avispa Fukuoka

 

16-07-2022

NS
Gamba Osaka
17h:00
Cerezo Osaka

 

16-07-2022

NS
Sagan Tosu
17h:00
Yokohama F. Marinos

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

17-07-2022

NS
FC Tokyo
16h:00
Jubilo Iwata

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

17-07-2022

NS
Kyoto Sanga
16h:30
Sanfrecce Hiroshima

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

09-07-2022

NS
Kawasaki Frontale
17h:00
Gamba Osaka

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

09-07-2022

NS
Jubilo Iwata
17h:00
Vissel Kobe

Iwata

Yamaha Stadium

 

10-07-2022

NS
Consadole Sapporo
12h:00
Kashima

Sapporo

Sapporo Dome

 

10-07-2022

NS
Nagoya Grampus
16h:00
Shimizu S-pulse

Toyota

Toyota Stadium

 

10-07-2022

NS
Sanfrecce Hiroshima
16h:00
Shonan Bellmare

Hiroshima

EDION Stadium

 

10-07-2022

NS
Urawa
17h:00
FC Tokyo

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

10-07-2022

NS
Cerezo Osaka
17h:00
Yokohama F. Marinos

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

10-07-2022

NS
Avispa Fukuoka
17h:00
Kyoto Sanga

 

10-07-2022

NS
Sagan Tosu
17h:00
Kashiwa Reysol

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

06-07-2022

NS
Kashima
17h:00
Cerezo Osaka

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

06-07-2022

NS
Kashiwa Reysol
17h:00
Nagoya Grampus

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

06-07-2022

NS
FC Tokyo
17h:00
Consadole Sapporo

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

06-07-2022

NS
Kawasaki Frontale
17h:00
Sagan Tosu

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

06-07-2022

NS
Yokohama F. Marinos
17h:00
Sanfrecce Hiroshima

Yokohama

Nissan Stadium

 

06-07-2022

NS
Shonan Bellmare
17h:00
Gamba Osaka

 

06-07-2022

NS
Jubilo Iwata
17h:00
Avispa Fukuoka

Iwata

Yamaha Stadium

 

06-07-2022

NS
Vissel Kobe
17h:00
Shimizu S-pulse

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

06-07-2022

NS
Urawa
17h:30
Kyoto Sanga

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

02-07-2022

NS
FC Tokyo
16h:00
Avispa Fukuoka

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

02-07-2022

NS
Kashiwa Reysol
16h:30
Kashima

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

02-07-2022

NS
Kyoto Sanga
16h:30
Consadole Sapporo

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

02-07-2022

NS
Sanfrecce Hiroshima
16h:30
Jubilo Iwata

Hiroshima

EDION Stadium

 

02-07-2022

NS
Shonan Bellmare
17h:00
Nagoya Grampus

 

02-07-2022

NS
Shimizu S-pulse
17h:00
Yokohama F. Marinos

 

02-07-2022

NS
Gamba Osaka
17h:00
Urawa

 

02-07-2022

NS
Cerezo Osaka
17h:00
Kawasaki Frontale

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

02-07-2022

NS
Sagan Tosu
17h:30
Vissel Kobe

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

25-06-2022

NS
Yokohama F. Marinos
14h:00
Kashiwa Reysol

Yokohama

Nissan Stadium

 

25-06-2022

NS
Avispa Fukuoka
16h:30
Sanfrecce Hiroshima

 

25-06-2022

NS
Kawasaki Frontale
17h:00
Jubilo Iwata

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

26-06-2022

NS
Consadole Sapporo
12h:00
Gamba Osaka

Sapporo

Sapporo Dome

 

26-06-2022

NS
Nagoya Grampus
16h:00
Kashima

Toyota

Toyota Stadium

 

26-06-2022

NS
Cerezo Osaka
16h:00
Shimizu S-pulse

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

 

26-06-2022

NS
Vissel Kobe
16h:00
Urawa

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

26-06-2022

NS
Kyoto Sanga
16h:30
Shonan Bellmare

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

26-06-2022

NS
Sagan Tosu
17h:00
FC Tokyo

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

 

18-06-2022

NS
Kashima
16h:00
Kyoto Sanga

Kashima

Kashima Soccer Stadium

 

18-06-2022

NS
Shonan Bellmare
16h:00
FC Tokyo

 

18-06-2022

NS
Shimizu S-pulse
16h:00
Avispa Fukuoka

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

18-06-2022

NS
Jubilo Iwata
16h:00
Sagan Tosu

Iwata

Yamaha Stadium

 

18-06-2022

NS
Urawa
17h:00
Nagoya Grampus

Saitama

Saitama Stadium 2002

 

18-06-2022

NS
Kashiwa Reysol
17h:00
Vissel Kobe

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

18-06-2022

NS
Kawasaki Frontale
17h:00
Consadole Sapporo

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

 

18-06-2022

NS
Gamba Osaka
17h:00
Yokohama F. Marinos

 

18-06-2022

NS
Sanfrecce Hiroshima
17h:00
Cerezo Osaka

Hiroshima

EDION Stadium

 

28-05-2022

NS
Sanfrecce Hiroshima
12h:00
Nagoya Grampus

Hiroshima

EDION Stadium

 

28-05-2022

NS
Avispa Fukuoka
15h:00
Urawa

 

29-05-2022

NS
Vissel Kobe
11h:05
Consadole Sapporo

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

 

29-05-2022

NS
Kyoto Sanga
12h:00
Kawasaki Frontale

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

 

29-05-2022

NS
FC Tokyo
13h:00
Kashima

Chōfu

Ajinomoto Stadium

 

29-05-2022

NS
Shonan Bellmare
13h:00
Cerezo Osaka

 

29-05-2022

NS
Kashiwa Reysol
14h:00
Shimizu S-pulse

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

 

29-05-2022

NS
Jubilo Iwata
14h:00
Yokohama F. Marinos

Iwata

Yamaha Stadium

 

29-05-2022

NS
Sagan Tosu
15h:00
Gamba Osaka

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

17h:00

25-05-2022

FT (90')
Consadole Sapporo
1 : 6
Kashiwa Reysol

Sapporo

Sapporo Dome

17h:00

25-05-2022

FT (90')
Kashima
4 : 4
Sagan Tosu

Kashima

Kashima Soccer Stadium

17h:00

25-05-2022

FT (90')
Kawasaki Frontale
0 : 4
Shonan Bellmare

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

17h:00

25-05-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
2 : 0
Kyoto Sanga

Yokohama

NHK Spring Mitsuzawa Football Stadium

17h:00

25-05-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
0 : 3
FC Tokyo

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

 

25-05-2022

PST
Gamba Osaka
17h:00
Sanfrecce Hiroshima

17h:00

25-05-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
2 : 0
Urawa

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

17h:00

25-05-2022

FT (90')
Vissel Kobe
0 : 0
Jubilo Iwata

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

17h:30

25-05-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
1 : 0
Avispa Fukuoka

Toyota

Toyota Stadium

11h:00

21-05-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
3 : 1
Kyoto Sanga

Hiroshima

EDION Stadium

12h:00

21-05-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
1 : 2
Nagoya Grampus

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

12h:00

21-05-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
3 : 1
Gamba Osaka

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

13h:00

21-05-2022

FT (90')
FC Tokyo
0 : 0
Kashiwa Reysol

Chōfu

Ajinomoto Stadium

13h:00

21-05-2022

FT (90')
Shonan Bellmare
2 : 1
Vissel Kobe

15h:00

21-05-2022

FT (90')
Urawa
1 : 1
Kashima

Saitama

Saitama Stadium 2002

15h:00

21-05-2022

FT (90')
Sagan Tosu
0 : 0
Kawasaki Frontale

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

17h:00

21-05-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
1 : 0
Yokohama F. Marinos

13h:00

22-05-2022

FT (90')
Jubilo Iwata
1 : 2
Consadole Sapporo

Iwata

Yamaha Stadium

17h:30

13-05-2022

FT (90')
Urawa
0 : 0
Sanfrecce Hiroshima

Saitama

Saitama Stadium 2002

12h:00

14-05-2022

FT (90')
Jubilo Iwata
2 : 1
FC Tokyo

Iwata

Yamaha Stadium

12h:00

14-05-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
1 : 0
Cerezo Osaka

Toyota

Toyota Stadium

12h:00

14-05-2022

FT (90')
Kyoto Sanga
0 : 0
Shimizu S-pulse

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

13h:00

14-05-2022

FT (90')
Kashima
4 : 1
Consadole Sapporo

Kashima

Kashima Soccer Stadium

13h:00

14-05-2022

FT (90')
Vissel Kobe
4 : 0
Sagan Tosu

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

14h:00

14-05-2022

FT (90')
Kawasaki Frontale
2 : 0
Avispa Fukuoka

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

14h:00

14-05-2022

FT (90')
Shonan Bellmare
1 : 4
Yokohama F. Marinos

17h:00

14-05-2022

FT (90')
Kashiwa Reysol
0 : 1
Gamba Osaka

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

17h:00

06-05-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
2 : 1
Jubilo Iwata

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

12h:00

07-05-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
0 : 2
Kawasaki Frontale

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

12h:00

07-05-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
3 : 0
Kashima

Hiroshima

EDION Stadium

13h:00

07-05-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
2 : 1
Nagoya Grampus

Yokohama

Nissan Stadium

14h:00

07-05-2022

FT (90')
Consadole Sapporo
1 : 0
Kyoto Sanga

Sapporo

Sapporo Dome

15h:00

07-05-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
0 : 0
Shonan Bellmare

12h:00

08-05-2022

FT (90')
Gamba Osaka
2 : 0
Vissel Kobe

13h:00

08-05-2022

FT (90')
FC Tokyo
0 : 1
Sagan Tosu

Chōfu

Ajinomoto Stadium

14h:00

08-05-2022

FT (90')
Kashiwa Reysol
0 : 0
Urawa

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

12h:00

03-05-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
1 : 1
Kyoto Sanga

Toyota

Toyota Stadium

12h:00

03-05-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
1 : 2
Kashiwa Reysol

Hiroshima

EDION Stadium

13h:00

03-05-2022

FT (90')
Kashima
3 : 1
Jubilo Iwata

Kashima

Kashima Soccer Stadium

13h:00

03-05-2022

FT (90')
Shonan Bellmare
1 : 4
Shimizu S-pulse

13h:00

03-05-2022

FT (90')
Sagan Tosu
1 : 1
Cerezo Osaka

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

15h:00

03-05-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
5 : 1
FC Tokyo

12h:00

04-05-2022

FT (90')
Gamba Osaka
0 : 0
Consadole Sapporo

17h:00

18-05-2022

FT (90')
Vissel Kobe
0 : 1
Kawasaki Frontale

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

17h:30

18-05-2022

FT (90')
Urawa
3 : 3
Yokohama F. Marinos

Saitama

Saitama Stadium 2002

17h:00

02-03-2022

FT (90')
Kawasaki Frontale
2 : 1
Urawa

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

17h:30

02-03-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
2 : 0
Vissel Kobe

Yokohama

Nissan Stadium

17h:00

28-04-2022

FT (90')
Jubilo Iwata
2 : 1
Nagoya Grampus

Iwata

Yamaha Stadium

11h:05

29-04-2022

FT (90')
Consadole Sapporo
1 : 0
Shonan Bellmare

Sapporo

Sapporo Dome

12h:00

29-04-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
2 : 2
Sanfrecce Hiroshima

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

13h:00

29-04-2022

FT (90')
Kyoto Sanga
0 : 1
Avispa Fukuoka

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

14h:00

29-04-2022

FT (90')
Kashiwa Reysol
1 : 4
Sagan Tosu

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

14h:00

29-04-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
0 : 3
Kashima

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

17h:00

29-04-2022

FT (90')
FC Tokyo
2 : 0
Gamba Osaka

12h:00

23-02-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
4 : 2
Kawasaki Frontale

Yokohama

Nissan Stadium

14h:00

23-02-2022

FT (90')
Urawa
2 : 2
Vissel Kobe

Saitama

Saitama Stadium 2002

11h:00

16-04-2022

FT (90')
Consadole Sapporo
0 : 0
FC Tokyo

Sapporo

Sapporo Dome

12h:00

17-04-2022

FT (90')
Gamba Osaka
0 : 1
Shonan Bellmare

13h:00

17-04-2022

FT (90')
Kashima
0 : 0
Nagoya Grampus

Kashima

Kashima Soccer Stadium

13h:00

17-04-2022

FT (90')
Sagan Tosu
0 : 0
Shimizu S-pulse

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

14h:00

17-04-2022

FT (90')
Jubilo Iwata
2 : 2
Sanfrecce Hiroshima

Iwata

Yamaha Stadium

15h:00

17-04-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
0 : 0
Cerezo Osaka

17h:00

17-04-2022

FT (90')
Kashiwa Reysol
0 : 2
Kyoto Sanga

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

17h:00

09-04-2022

FT (90')
Kawasaki Frontale
1 : 0
Kashiwa Reysol

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

11h:00

10-04-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
1 : 1
Gamba Osaka

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

12h:00

10-04-2022

FT (90')
FC Tokyo
0 : 0
Urawa

Chōfu

Ajinomoto Stadium

12h:00

10-04-2022

FT (90')
Vissel Kobe
0 : 1
Cerezo Osaka

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

12h:00

10-04-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
1 : 0
Avispa Fukuoka

Hiroshima

EDION Stadium

13h:00

10-04-2022

FT (90')
Kashima
0 : 3
Yokohama F. Marinos

Kashima

Kashima Soccer Stadium

13h:00

10-04-2022

FT (90')
Shonan Bellmare
0 : 0
Jubilo Iwata

13h:00

10-04-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
0 : 2
Consadole Sapporo

Toyota

Toyota Stadium

14h:00

10-04-2022

FT (90')
Kyoto Sanga
3 : 1
Sagan Tosu

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

17h:00

05-04-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
0 : 1
Kashiwa Reysol

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

16h:30

06-04-2022

FT (90')
Kyoto Sanga
1 : 1
Gamba Osaka

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

17h:00

06-04-2022

FT (90')
FC Tokyo
3 : 1
Vissel Kobe

Chōfu

Ajinomoto Stadium

17h:00

06-04-2022

FT (90')
Jubilo Iwata
1 : 1
Kawasaki Frontale

Iwata

Yamaha Stadium

17h:00

06-04-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
2 : 0
Yokohama F. Marinos

Hiroshima

EDION Stadium

17h:00

06-04-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
0 : 1
Kashima

17h:00

06-04-2022

FT (90')
Sagan Tosu
5 : 0
Consadole Sapporo

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

17h:30

06-04-2022

FT (90')
Urawa
1 : 1
Shimizu S-pulse

Saitama

Saitama Stadium 2002

17h:30

06-04-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
2 : 1
Shonan Bellmare

Toyota

Toyota Stadium

17h:00

01-04-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
0 : 0
Sagan Tosu

12h:00

02-04-2022

FT (90')
Gamba Osaka
3 : 1
Nagoya Grampus

13h:00

02-04-2022

FT (90')
Kashiwa Reysol
2 : 0
Jubilo Iwata

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

13h:00

02-04-2022

FT (90')
Kawasaki Frontale
1 : 4
Cerezo Osaka

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

13h:00

02-04-2022

FT (90')
Shonan Bellmare
0 : 1
Sanfrecce Hiroshima

14h:00

02-04-2022

FT (90')
Kashima
2 : 1
Shimizu S-pulse

Kashima

Kashima Soccer Stadium

14h:00

02-04-2022

FT (90')
Vissel Kobe
1 : 3
Kyoto Sanga

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

17h:00

02-04-2022

FT (90')
Consadole Sapporo
1 : 1
Urawa

Sapporo

Sapporo Dome

17h:00

02-04-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
2 : 1
FC Tokyo

Yokohama

Nissan Stadium

17h:00

18-03-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
0 : 0
Sagan Tosu

Yokohama

NHK Spring Mitsuzawa Football Stadium

12h:00

19-03-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
0 : 0
Vissel Kobe

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

12h:00

19-03-2022

FT (90')
Kyoto Sanga
0 : 1
FC Tokyo

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

12h:00

19-03-2022

FT (90')
Gamba Osaka
2 : 3
Avispa Fukuoka

12h:00

19-03-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
0 : 2
Kawasaki Frontale

Hiroshima

EDION Stadium

13h:00

19-03-2022

FT (90')
Kashima
2 : 1
Shonan Bellmare

Kashima

Kashima Soccer Stadium

13h:00

19-03-2022

FT (90')
Urawa
4 : 1
Jubilo Iwata

Saitama

Saitama Stadium 2002

14h:00

19-03-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
2 : 2
Consadole Sapporo

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

12h:00

20-03-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
1 : 1
Kashiwa Reysol

Toyota

Toyota Stadium

17h:00

11-03-2022

FT (90')
Vissel Kobe
0 : 2
Kashima

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

12h:00

12-03-2022

FT (90')
Consadole Sapporo
1 : 1
Yokohama F. Marinos

Sapporo

Sapporo Dome

12h:00

12-03-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
1 : 3
Cerezo Osaka

Shizuoka

IAI Stadium Nihondaira

12h:00

12-03-2022

FT (90')
Jubilo Iwata
1 : 1
Gamba Osaka

Iwata

Yamaha Stadium

13h:00

12-03-2022

FT (90')
FC Tokyo
2 : 1
Sanfrecce Hiroshima

Chōfu

Ajinomoto Stadium

13h:00

12-03-2022

FT (90')
Shonan Bellmare
1 : 1
Kyoto Sanga

14h:00

12-03-2022

FT (90')
Kashiwa Reysol
1 : 0
Avispa Fukuoka

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

15h:00

12-03-2022

FT (90')
Kawasaki Frontale
1 : 0
Nagoya Grampus

Kawasaki

Kawasaki Todoroki Stadium

13h:00

13-03-2022

FT (90')
Sagan Tosu
1 : 0
Urawa

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

12h:00

05-03-2022

FT (90')
Kyoto Sanga
1 : 4
Jubilo Iwata

Kameoka

Sanga Stadium by Kyocera

12h:00

06-03-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
2 : 0
Shimizu S-pulse

Yokohama

Nissan Stadium

12h:00

06-03-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
1 : 1
Sagan Tosu

Toyota

Toyota Stadium

12h:00

06-03-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
0 : 0
Consadole Sapporo

13h:00

06-03-2022

FT (90')
Kashima
1 : 0
Kashiwa Reysol

Kashima

Kashima Soccer Stadium

13h:00

06-03-2022

FT (90')
Urawa
2 : 0
Shonan Bellmare

Saitama

Saitama Stadium 2002

13h:00

06-03-2022

FT (90')
Gamba Osaka
2 : 2
Kawasaki Frontale

14h:00

06-03-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
0 : 1
FC Tokyo

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

14h:00

06-03-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
1 : 1
Vissel Kobe

Hiroshima

EDION Stadium

11h:30

26-02-2022

FT (90')
Jubilo Iwata
1 : 2
Shimizu S-pulse

12h:00

26-02-2022

FT (90')
Cerezo Osaka
1 : 1
Kyoto Sanga

Osaka

Yodoko Sakura Stadium

13h:00

26-02-2022

FT (90')
Consadole Sapporo
1 : 1
Sanfrecce Hiroshima

Sapporo

Sapporo Dome

13h:00

26-02-2022

FT (90')
Kashima
0 : 2
Kawasaki Frontale

Kashima

Kashima Soccer Stadium

13h:00

26-02-2022

FT (90')
Urawa
0 : 1
Gamba Osaka

Saitama

Saitama Stadium 2002

13h:00

26-02-2022

FT (90')
Sagan Tosu
1 : 1
Shonan Bellmare

Tosu

Ekimae Real Estate Stadium

14h:00

26-02-2022

FT (90')
Vissel Kobe
0 : 0
Avispa Fukuoka

Kobe

NOEVIR Stadium Kobe

13h:00

27-02-2022

FT (90')
Kashiwa Reysol
3 : 1
Yokohama F. Marinos

Kashiwa

SANKYO FRONTIER Kashiwa Stadium

17h:00

20-04-2022

FT (90')
FC Tokyo
0 : 0
Nagoya Grampus

Chōfu

Ajinomoto Stadium

17h:00

18-02-2022

FT (90')
Kawasaki Frontale
1 : 0
FC Tokyo

12h:00

19-02-2022

FT (90')
Yokohama F. Marinos
2 : 2
Cerezo Osaka

12h:00

19-02-2022

FT (90')
Shimizu S-pulse
1 : 1
Consadole Sapporo

12h:00

19-02-2022

FT (90')
Kyoto Sanga
1 : 0
Urawa

12h:00

19-02-2022

FT (90')
Gamba Osaka
1 : 3
Kashima

12h:00

19-02-2022

FT (90')
Sanfrecce Hiroshima
0 : 0
Sagan Tosu

12h:00

19-02-2022

FT (90')
Avispa Fukuoka
1 : 1
Jubilo Iwata

13h:00

19-02-2022

FT (90')
Shonan Bellmare
0 : 2
Kashiwa Reysol

13h:00

19-02-2022

FT (90')
Nagoya Grampus
2 : 0
Vissel Kobe

kết quả J. League Div.1 mùa giải 2022 | kq J. League Div.1 mùa giải 2022 | Kết quả và lịch thi đấu J. League Div.1 mùa giải 2022 | kết quả bóng đá nét | kqbd | Kết quả các trận đấu
Kết quả các giải đấu
Bảng xếp hạng các giải đấu
Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu