Kết quả bóng đá La Liga

Kết quả bóng đá La Liga - Tây Ban Nha và kq La Liga - Tây Ban Nha mới nhất: cập nhật tỷ số, bàn thắng các trận đấu các đội bóng giải La Liga - Tây Ban Nha. Kết quả bóng đá La Liga - Tây Ban Nha - kqbđ tây ban nha - kqbđ tbn hôm nay NHANH CHÓNG và CHÍNH XÁC.

Giải đấu

La Liga

La Liga - 2021

02h:00

21-05-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
2 : 4
Levante

Madrid

Estadio de Vallecas

02h:00

21-05-2022

FT (90')
Real Madrid
0 : 0
Real Betis

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

22h:30

21-05-2022

FT (90')
Valencia
2 : 0
Celta Vigo

Valencia

Estadio de Mestalla

22h:30

22-05-2022

FT (90')
Elche
3 : 1
Getafe

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

01h:00

23-05-2022

FT (90')
Osasuna
0 : 2
Mallorca

Iruñea

Estadio El Sadar

01h:00

23-05-2022

FT (90')
Granada CF
0 : 0
Espanyol

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

01h:00

23-05-2022

FT (90')
Alaves
0 : 1
Cadiz

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

03h:00

23-05-2022

FT (90')
Sevilla
1 : 0
Athletic Club

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

03h:00

23-05-2022

FT (90')
Real Sociedad
1 : 2
Atletico Madrid

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

03h:00

23-05-2022

FT (90')
Barca
0 : 2
Villarreal

Barcelona

Camp Nou

23h:30

14-05-2022

FT (90')
Espanyol
1 : 1
Valencia

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Levante
3 : 1
Alaves

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Athletic Club
2 : 0
Osasuna

Bilbao

San Mamés Barria

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Atletico Madrid
1 : 1
Sevilla

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Real Betis
2 : 0
Granada CF

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Celta Vigo
1 : 0
Elche

Vigo

Abanca-Balaídos

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Mallorca
2 : 1
Rayo Vallecano

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Getafe
0 : 0
Barca

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Cadiz
1 : 1
Real Madrid

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

00h:30

16-05-2022

FT (90')
Villarreal
1 : 2
Real Sociedad

Villarreal

Estadio de la Cerámica

00h:00

11-05-2022

FT (90')
Valencia
0 : 3
Real Betis

Valencia

Estadio de Mestalla

01h:00

11-05-2022

FT (90')
Granada CF
1 : 0
Athletic Club

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

02h:30

11-05-2022

FT (90')
Barca
3 : 1
Celta Vigo

Barcelona

Camp Nou

00h:00

12-05-2022

FT (90')
Alaves
2 : 1
Espanyol

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

00h:00

12-05-2022

FT (90')
Osasuna
1 : 1
Getafe

Iruñea

Estadio El Sadar

01h:30

12-05-2022

FT (90')
Sevilla
0 : 0
Mallorca

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

02h:30

12-05-2022

FT (90')
Elche
0 : 2
Atletico Madrid

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

00h:00

13-05-2022

FT (90')
Real Sociedad
3 : 0
Cadiz

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

01h:00

13-05-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
1 : 5
Villarreal

Madrid

Estadio de Vallecas

02h:30

13-05-2022

FT (90')
Real Madrid
6 : 0
Levante

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

02h:00

07-05-2022

FT (90')
Levante
2 : 1
Real Sociedad

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

19h:00

07-05-2022

FT (90')
Mallorca
2 : 6
Granada CF

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

21h:15

07-05-2022

FT (90')
Athletic Club
0 : 0
Valencia

Bilbao

San Mamés Barria

23h:30

07-05-2022

FT (90')
Cadiz
3 : 0
Elche

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

23h:30

07-05-2022

FT (90')
Celta Vigo
4 : 0
Alaves

Vigo

Abanca-Balaídos

02h:00

08-05-2022

FT (90')
Real Betis
1 : 2
Barca

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

19h:00

08-05-2022

FT (90')
Getafe
0 : 0
Rayo Vallecano

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

21h:15

08-05-2022

FT (90')
Villarreal
1 : 1
Sevilla

Villarreal

Estadio de la Cerámica

23h:30

08-05-2022

FT (90')
Espanyol
1 : 1
Osasuna

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

02h:00

09-05-2022

FT (90')
Atletico Madrid
1 : 0
Real Madrid

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

02h:00

30-04-2022

FT (90')
Sevilla
1 : 1
Cadiz

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Alaves
2 : 1
Villarreal

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

21h:15

30-04-2022

FT (90')
Real Madrid
4 : 0
Espanyol

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

23h:30

30-04-2022

FT (90')
Valencia
1 : 1
Levante

Valencia

Estadio de Mestalla

02h:00

01-05-2022

FT (90')
Athletic Club
2 : 0
Atletico Madrid

Bilbao

San Mamés Barria

19h:00

01-05-2022

FT (90')
Elche
1 : 1
Osasuna

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

21h:15

01-05-2022

FT (90')
Granada CF
1 : 1
Celta Vigo

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

23h:30

01-05-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
1 : 1
Real Sociedad

Madrid

Estadio de Vallecas

02h:00

02-05-2022

FT (90')
Barca
2 : 1
Mallorca

Barcelona

Camp Nou

02h:00

03-05-2022

FT (90')
Getafe
0 : 0
Real Betis

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

00h:00

20-04-2022

FT (90')
Mallorca
2 : 1
Alaves

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

02h:00

20-04-2022

FT (90')
Real Betis
0 : 1
Elche

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

02h:30

20-04-2022

FT (90')
Villarreal
2 : 0
Valencia

Villarreal

Estadio de la Cerámica

00h:00

21-04-2022

FT (90')
Atletico Madrid
0 : 0
Granada CF

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

01h:00

21-04-2022

FT (90')
Celta Vigo
0 : 2
Getafe

Vigo

Abanca-Balaídos

02h:30

21-04-2022

FT (90')
Osasuna
1 : 3
Real Madrid

Iruñea

Estadio El Sadar

00h:00

22-04-2022

FT (90')
Levante
2 : 3
Sevilla

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

00h:00

22-04-2022

FT (90')
Espanyol
0 : 1
Rayo Vallecano

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

01h:00

22-04-2022

FT (90')
Cadiz
2 : 3
Athletic Club

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

02h:30

22-04-2022

FT (90')
Real Sociedad
0 : 1
Barca

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

02h:00

16-04-2022

FT (90')
Real Sociedad
0 : 0
Real Betis

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

19h:00

16-04-2022

FT (90')
Elche
3 : 0
Mallorca

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

21h:15

16-04-2022

FT (90')
Alaves
1 : 0
Rayo Vallecano

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

23h:30

16-04-2022

FT (90')
Valencia
1 : 2
Osasuna

Valencia

Estadio de Mestalla

02h:00

17-04-2022

FT (90')
Getafe
1 : 2
Villarreal

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

19h:00

17-04-2022

FT (90')
Granada CF
1 : 4
Levante

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

21h:15

17-04-2022

FT (90')
Atletico Madrid
2 : 1
Espanyol

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

23h:30

17-04-2022

FT (90')
Athletic Club
0 : 2
Celta Vigo

Bilbao

San Mamés Barria

02h:00

18-04-2022

FT (90')
Sevilla
2 : 3
Real Madrid

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

02h:00

19-04-2022

FT (90')
Barca
0 : 1
Cadiz

Barcelona

Camp Nou

02h:00

09-04-2022

FT (90')
Sevilla
4 : 2
Granada CF

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

19h:00

09-04-2022

FT (90')
Cadiz
1 : 2
Real Betis

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

21h:15

09-04-2022

FT (90')
Mallorca
1 : 0
Atletico Madrid

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

23h:30

09-04-2022

FT (90')
Villarreal
1 : 1
Athletic Club

Villarreal

Estadio de la Cerámica

02h:00

10-04-2022

FT (90')
Real Madrid
2 : 0
Getafe

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

19h:00

10-04-2022

FT (90')
Osasuna
1 : 0
Alaves

Iruñea

Estadio El Sadar

21h:15

10-04-2022

FT (90')
Espanyol
1 : 0
Celta Vigo

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

23h:30

10-04-2022

FT (90')
Elche
1 : 2
Real Sociedad

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

02h:00

11-04-2022

FT (90')
Levante
2 : 3
Barca

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

02h:00

12-04-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
1 : 1
Valencia

Madrid

Estadio de Vallecas

19h:00

02-04-2022

FT (90')
Getafe
1 : 0
Mallorca

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

21h:15

02-04-2022

FT (90')
Levante
2 : 0
Villarreal

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

23h:30

02-04-2022

FT (90')
Celta Vigo
1 : 2
Real Madrid

Vigo

Abanca-Balaídos

02h:00

03-04-2022

FT (90')
Atletico Madrid
4 : 1
Alaves

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

19h:00

03-04-2022

FT (90')
Athletic Club
2 : 1
Elche

Bilbao

San Mamés Barria

21h:15

03-04-2022

FT (90')
Real Betis
4 : 1
Osasuna

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

23h:30

03-04-2022

FT (90')
Granada CF
2 : 2
Rayo Vallecano

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

23h:30

03-04-2022

FT (90')
Valencia
0 : 0
Cadiz

Valencia

Estadio de Mestalla

02h:00

04-04-2022

FT (90')
Barca
1 : 0
Sevilla

Barcelona

Camp Nou

02h:00

05-04-2022

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
Espanyol

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

03h:00

19-03-2022

FT (90')
Athletic Club
1 : 1
Getafe

Bilbao

San Mamés Barria

20h:00

19-03-2022

FT (90')
Alaves
2 : 3
Granada CF

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

22h:15

19-03-2022

FT (90')
Elche
0 : 1
Valencia

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

00h:30

20-03-2022

FT (90')
Osasuna
3 : 1
Levante

Iruñea

Estadio El Sadar

03h:00

20-03-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
0 : 1
Atletico Madrid

Madrid

Estadio de Vallecas

20h:00

20-03-2022

FT (90')
Espanyol
1 : 0
Mallorca

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

22h:15

20-03-2022

FT (90')
Celta Vigo
0 : 0
Real Betis

Vigo

Abanca-Balaídos

22h:15

20-03-2022

FT (90')
Cadiz
1 : 0
Villarreal

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

00h:30

21-03-2022

FT (90')
Sevilla
0 : 0
Real Sociedad

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

03h:00

21-03-2022

FT (90')
Real Madrid
0 : 4
Barca

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

03h:00

12-03-2022

FT (90')
Atletico Madrid
2 : 1
Cadiz

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

20h:00

12-03-2022

FT (90')
Levante
1 : 1
Espanyol

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

22h:15

12-03-2022

FT (90')
Granada CF
0 : 1
Elche

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

00h:30

13-03-2022

FT (90')
Villarreal
1 : 0
Celta Vigo

Villarreal

Estadio de la Cerámica

03h:00

13-03-2022

FT (90')
Getafe
0 : 0
Valencia

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

20h:00

13-03-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
1 : 1
Sevilla

Madrid

Estadio de Vallecas

22h:15

13-03-2022

FT (90')
Real Betis
1 : 0
Athletic Club

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

00h:30

14-03-2022

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
Alaves

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

03h:00

14-03-2022

FT (90')
Barca
4 : 0
Osasuna

Barcelona

Camp Nou

03h:00

15-03-2022

FT (90')
Mallorca
0 : 3
Real Madrid

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

03h:00

05-03-2022

FT (90')
Alaves
0 : 0
Sevilla

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

20h:00

05-03-2022

FT (90')
Osasuna
1 : 0
Villarreal

Iruñea

Estadio El Sadar

22h:15

05-03-2022

FT (90')
Espanyol
2 : 0
Getafe

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

00h:30

06-03-2022

FT (90')
Valencia
3 : 1
Granada CF

Valencia

Estadio de Mestalla

03h:00

06-03-2022

FT (90')
Real Madrid
4 : 1
Real Sociedad

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

20h:00

06-03-2022

FT (90')
Cadiz
2 : 0
Rayo Vallecano

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

22h:15

06-03-2022

FT (90')
Elche
1 : 2
Barca

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

00h:30

07-03-2022

FT (90')
Celta Vigo
4 : 3
Mallorca

Vigo

Abanca-Balaídos

03h:00

07-03-2022

FT (90')
Real Betis
1 : 3
Atletico Madrid

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

03h:00

08-03-2022

FT (90')
Athletic Club
3 : 1
Levante

Bilbao

San Mamés Barria

03h:00

26-02-2022

FT (90')
Levante
3 : 0
Elche

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

20h:00

26-02-2022

FT (90')
Mallorca
0 : 1
Valencia

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

22h:15

26-02-2022

FT (90')
Getafe
2 : 2
Alaves

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

00h:30

27-02-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
0 : 1
Real Madrid

Madrid

Estadio de Vallecas

03h:00

27-02-2022

FT (90')
Atletico Madrid
2 : 0
Celta Vigo

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

20h:00

27-02-2022

FT (90')
Villarreal
5 : 1
Espanyol

Villarreal

Estadio de la Cerámica

22h:15

27-02-2022

FT (90')
Sevilla
2 : 1
Real Betis

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

00h:30

28-02-2022

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
Osasuna

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

03h:00

28-02-2022

FT (90')
Barca
4 : 0
Athletic Club

Barcelona

Camp Nou

03h:00

01-03-2022

FT (90')
Granada CF
0 : 0
Cadiz

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

03h:00

19-02-2022

FT (90')
Elche
2 : 1
Rayo Vallecano

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

20h:00

19-02-2022

FT (90')
Granada CF
1 : 4
Villarreal

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

22h:15

19-02-2022

FT (90')
Osasuna
0 : 3
Atletico Madrid

Iruñea

Estadio El Sadar

00h:30

20-02-2022

FT (90')
Cadiz
1 : 1
Getafe

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

03h:00

20-02-2022

FT (90')
Real Madrid
3 : 0
Alaves

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

20h:00

20-02-2022

FT (90')
Espanyol
1 : 1
Sevilla

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

22h:15

20-02-2022

FT (90')
Valencia
1 : 4
Barca

Valencia

Estadio de Mestalla

00h:30

21-02-2022

FT (90')
Real Betis
2 : 1
Mallorca

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

03h:00

21-02-2022

FT (90')
Athletic Club
4 : 0
Real Sociedad

Bilbao

San Mamés Barria

03h:00

22-02-2022

FT (90')
Celta Vigo
1 : 1
Levante

Vigo

Abanca-Balaídos

03h:00

12-02-2022

FT (90')
Sevilla
2 : 0
Elche

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

20h:00

12-02-2022

FT (90')
Cadiz
0 : 0
Celta Vigo

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

22h:15

12-02-2022

FT (90')
Villarreal
0 : 0
Real Madrid

Villarreal

Estadio de la Cerámica

00h:30

13-02-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
0 : 3
Osasuna

Madrid

Estadio de Vallecas

03h:00

13-02-2022

FT (90')
Atletico Madrid
4 : 3
Getafe

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

20h:00

13-02-2022

FT (90')
Alaves
2 : 1
Valencia

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

22h:15

13-02-2022

FT (90')
Levante
2 : 4
Real Betis

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

00h:30

14-02-2022

FT (90')
Real Sociedad
2 : 0
Granada CF

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

03h:00

14-02-2022

FT (90')
Espanyol
2 : 2
Barca

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

03h:00

15-02-2022

FT (90')
Mallorca
3 : 2
Athletic Club

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

03h:00

05-02-2022

FT (90')
Getafe
3 : 0
Levante

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

20h:00

05-02-2022

FT (90')
Elche
3 : 1
Alaves

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

22h:15

05-02-2022

FT (90')
Mallorca
2 : 1
Cadiz

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

00h:30

06-02-2022

FT (90')
Celta Vigo
2 : 0
Rayo Vallecano

Vigo

Abanca-Balaídos

03h:00

06-02-2022

FT (90')
Osasuna
0 : 0
Sevilla

Iruñea

Estadio El Sadar

20h:00

06-02-2022

FT (90')
Valencia
0 : 0
Real Sociedad

Valencia

Estadio de Mestalla

22h:15

06-02-2022

FT (90')
Barca
4 : 2
Atletico Madrid

Barcelona

Camp Nou

00h:30

07-02-2022

FT (90')
Real Betis
0 : 2
Villarreal

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

03h:00

07-02-2022

FT (90')
Real Madrid
1 : 0
Granada CF

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

03h:00

08-02-2022

FT (90')
Athletic Club
2 : 1
Espanyol

Bilbao

San Mamés Barria

03h:00

22-01-2022

FT (90')
Espanyol
1 : 4
Real Betis

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

20h:00

22-01-2022

FT (90')
Levante
0 : 2
Cadiz

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

22h:15

22-01-2022

FT (90')
Villarreal
3 : 0
Mallorca

Villarreal

Estadio de la Cerámica

00h:30

23-01-2022

FT (90')
Sevilla
2 : 2
Celta Vigo

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

03h:00

23-01-2022

FT (90')
Atletico Madrid
3 : 2
Valencia

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

20h:00

23-01-2022

FT (90')
Granada CF
0 : 2
Osasuna

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

22h:15

23-01-2022

FT (90')
Real Madrid
2 : 2
Elche

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

00h:30

24-01-2022

FT (90')
Real Sociedad
0 : 0
Getafe

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

00h:30

24-01-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
0 : 1
Athletic Club

Madrid

Estadio de Vallecas

03h:00

24-01-2022

FT (90')
Alaves
0 : 1
Barca

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

03h:30

23-12-2021

FT (90')
Athletic Club
1 : 2
Real Madrid

Bilbao

San Mamés Barria

20h:00

16-01-2022

FT (90')
Elche
1 : 0
Villarreal

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

02h:00

19-01-2022

FT (90')
Real Betis
4 : 0
Alaves

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

03h:30

19-01-2022

FT (90')
Cadiz
2 : 2
Espanyol

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

01h:00

20-01-2022

FT (90')
Celta Vigo
2 : 0
Osasuna

Vigo

Abanca-Balaídos

03h:30

20-01-2022

FT (90')
Valencia
1 : 1
Sevilla

Valencia

Estadio de Mestalla

01h:00

21-01-2022

FT (90')
Getafe
4 : 2
Granada CF

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

01h:00

17-02-2022

FT (90')
Atletico Madrid
0 : 1
Levante

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

03h:00

03-03-2022

FT (90')
Mallorca
0 : 2
Real Sociedad

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

02h:00

25-04-2022

FT (90')
Barca
0 : 1
Rayo Vallecano

Barcelona

Camp Nou

20h:00

08-01-2022

FT (90')
Levante
2 : 0
Mallorca

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

22h:15

08-01-2022

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
Celta Vigo

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

00h:30

09-01-2022

FT (90')
Granada CF
1 : 1
Barca

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

03h:00

09-01-2022

FT (90')
Real Madrid
4 : 1
Valencia

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

20h:00

09-01-2022

FT (90')
Rayo Vallecano
1 : 1
Real Betis

Madrid

Estadio de Vallecas

22h:15

09-01-2022

FT (90')
Sevilla
1 : 0
Getafe

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

00h:30

10-01-2022

FT (90')
Alaves
0 : 0
Athletic Club

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

00h:30

10-01-2022

FT (90')
Osasuna
2 : 0
Cadiz

Iruñea

Estadio El Sadar

03h:00

10-01-2022

FT (90')
Villarreal
2 : 2
Atletico Madrid

Villarreal

Estadio de la Cerámica

03h:00

11-01-2022

FT (90')
Espanyol
1 : 2
Elche

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

22h:15

31-12-2021

FT (90')
Valencia
1 : 2
Espanyol

Valencia

Estadio de Mestalla

20h:00

02-01-2022

FT (90')
Getafe
1 : 0
Real Madrid

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

22h:15

02-01-2022

FT (90')
Atletico Madrid
2 : 0
Rayo Vallecano

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

22h:15

02-01-2022

FT (90')
Elche
0 : 0
Granada CF

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

00h:30

03-01-2022

FT (90')
Alaves
1 : 1
Real Sociedad

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

00h:30

03-01-2022

FT (90')
Real Betis
0 : 2
Celta Vigo

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

03h:00

03-01-2022

FT (90')
Mallorca
0 : 1
Barca

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

01h:00

04-01-2022

FT (90')
Villarreal
5 : 0
Levante

Villarreal

Estadio de la Cerámica

03h:00

04-01-2022

FT (90')
Osasuna
1 : 3
Athletic Club

Iruñea

Estadio El Sadar

03h:15

04-01-2022

FT (90')
Cadiz
0 : 1
Sevilla

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

03h:00

18-12-2021

FT (90')
Celta Vigo
3 : 1
Espanyol

Vigo

Abanca-Balaídos

20h:00

18-12-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
2 : 0
Alaves

Madrid

Estadio de Vallecas

22h:15

18-12-2021

FT (90')
Real Sociedad
1 : 3
Villarreal

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

00h:30

19-12-2021

FT (90')
Barca
3 : 2
Elche

Barcelona

Camp Nou

03h:00

19-12-2021

FT (90')
Sevilla
2 : 1
Atletico Madrid

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

20h:00

19-12-2021

FT (90')
Granada CF
4 : 1
Mallorca

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

22h:15

19-12-2021

FT (90')
Athletic Club
3 : 2
Real Betis

Bilbao

San Mamés Barria

00h:30

20-12-2021

FT (90')
Getafe
1 : 0
Osasuna

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

03h:00

20-12-2021

FT (90')
Real Madrid
0 : 0
Cadiz

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

03h:00

21-12-2021

FT (90')
Levante
3 : 4
Valencia

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

03h:00

11-12-2021

FT (90')
Mallorca
0 : 0
On Football
Celta Vigo

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

20h:00

11-12-2021

FT (90')
Espanyol
4 : 3
On Football
Levante

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

22h:15

11-12-2021

FT (90')
Alaves
1 : 1
On Football
Getafe

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

00h:30

12-12-2021

FT (90')
Valencia
2 : 1
On Football
Elche

Valencia

Estadio de Mestalla

03h:00

12-12-2021

FT (90')
Athletic Club
0 : 1
On Football
Sevilla

Bilbao

San Mamés Barria

20h:00

12-12-2021

FT (90')
Villarreal
2 : 0
On Football
Rayo Vallecano

Villarreal

Estadio de la Cerámica

22h:15

12-12-2021

FT (90')
Osasuna
2 : 2
On Football
Barca

Iruñea

Estadio El Sadar

00h:30

13-12-2021

FT (90')
Real Betis
4 : 0
On Football
Real Sociedad

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

03h:00

13-12-2021

FT (90')
Real Madrid
2 : 0
On Football
Atletico Madrid

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

03h:00

14-12-2021

FT (90')
Cadiz
1 : 1
On Football
Granada CF

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

03h:00

04-12-2021

FT (90')
Granada CF
2 : 1
On Football
Alaves

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

20h:00

04-12-2021

FT (90')
Sevilla
1 : 0
On Football
Villarreal

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

22h:15

04-12-2021

FT (90')
Barca
0 : 1
On Football
Real Betis

Barcelona

Camp Nou

00h:30

05-12-2021

FT (90')
Atletico Madrid
1 : 2
On Football
Mallorca

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

03h:00

05-12-2021

FT (90')
Real Sociedad
0 : 2
On Football
Real Madrid

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

20h:00

05-12-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
1 : 0
On Football
Espanyol

Madrid

Estadio de Vallecas

22h:15

05-12-2021

FT (90')
Elche
3 : 1
On Football
Cadiz

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

00h:30

06-12-2021

FT (90')
Levante
0 : 0
On Football
Osasuna

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

03h:00

06-12-2021

FT (90')
Celta Vigo
1 : 2
On Football
Valencia

Vigo

Abanca-Balaídos

03h:00

07-12-2021

FT (90')
Getafe
0 : 0
On Football
Athletic Club

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

03h:00

27-11-2021

FT (90')
Athletic Club
2 : 2
Granada CF

Bilbao

San Mamés Barria

20h:00

27-11-2021

FT (90')
Alaves
1 : 2
Celta Vigo

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

22h:15

27-11-2021

FT (90')
Valencia
1 : 1
Rayo Vallecano

Valencia

Estadio de Mestalla

00h:30

28-11-2021

FT (90')
Mallorca
0 : 0
Getafe

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

03h:00

28-11-2021

FT (90')
Villarreal
1 : 3
Barca

Villarreal

Estadio de la Cerámica

20h:00

28-11-2021

FT (90')
Real Betis
3 : 1
Levante

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

22h:15

28-11-2021

FT (90')
Espanyol
1 : 0
Real Sociedad

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

00h:30

29-11-2021

FT (90')
Cadiz
1 : 4
Atletico Madrid

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

03h:00

29-11-2021

FT (90')
Real Madrid
2 : 1
Sevilla

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

03h:00

30-11-2021

FT (90')
Osasuna
1 : 1
Elche

Iruñea

Estadio El Sadar

03h:00

20-11-2021

FT (90')
Levante
0 : 0
Athletic Club

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

20h:00

20-11-2021

FT (90')
Celta Vigo
1 : 1
Villarreal

Vigo

Abanca-Balaídos

22h:15

20-11-2021

FT (90')
Sevilla
2 : 2
Alaves

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

00h:30

21-11-2021

FT (90')
Atletico Madrid
1 : 0
Osasuna

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

03h:00

21-11-2021

FT (90')
Barca
1 : 0
Espanyol

Barcelona

Camp Nou

20h:00

21-11-2021

FT (90')
Getafe
4 : 0
Cadiz

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

22h:15

21-11-2021

FT (90')
Granada CF
1 : 4
Real Madrid

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

00h:30

22-11-2021

FT (90')
Elche
0 : 3
Real Betis

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

03h:00

22-11-2021

FT (90')
Real Sociedad
0 : 0
Valencia

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

03h:00

23-11-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
3 : 1
Mallorca

Madrid

Estadio de Vallecas

03h:00

06-11-2021

FT (90')
Athletic Club
0 : 1
Cadiz

Bilbao

San Mamés Barria

20h:00

06-11-2021

FT (90')
Espanyol
2 : 0
On Football
Granada CF

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

22h:15

06-11-2021

FT (90')
Celta Vigo
3 : 3
On Football
Barca

Vigo

Abanca-Balaídos

00h:30

07-11-2021

FT (90')
Alaves
2 : 1
On Football
Levante

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

03h:00

07-11-2021

FT (90')
Real Madrid
2 : 1
On Football
Rayo Vallecano

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

20h:00

07-11-2021

FT (90')
Villarreal
1 : 0
On Football
Getafe

Villarreal

Estadio de la Cerámica

22h:15

07-11-2021

FT (90')
Valencia
3 : 3
On Football
Atletico Madrid

Valencia

Estadio de Mestalla

00h:30

08-11-2021

FT (90')
Mallorca
2 : 2
Elche

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

00h:30

08-11-2021

FT (90')
Osasuna
0 : 2
Real Sociedad

Iruñea

Estadio El Sadar

03h:00

08-11-2021

FT (90')
Real Betis
0 : 2
On Sport+
Sevilla

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

19h:00

30-10-2021

FT (90')
Elche
1 : 2
Real Madrid

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

21h:15

30-10-2021

FT (90')
Sevilla
2 : 0
Osasuna

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

23h:30

30-10-2021

FT (90')
Valencia
2 : 0
Villarreal

Valencia

Estadio de Mestalla

02h:00

31-10-2021

FT (90')
Barca
1 : 1
Alaves

Barcelona

Camp Nou

20h:00

31-10-2021

FT (90')
Cadiz
1 : 1
Mallorca

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

22h:15

31-10-2021

FT (90')
Atletico Madrid
3 : 0
Real Betis

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

00h:30

01-11-2021

FT (90')
Getafe
2 : 1
Espanyol

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

03h:00

01-11-2021

FT (90')
Real Sociedad
1 : 1
Athletic Club

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

00h:30

02-11-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
0 : 0
Celta Vigo

Madrid

Estadio de Vallecas

03h:00

02-11-2021

FT (90')
Levante
0 : 3
Granada CF

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

00h:00

27-10-2021

FT (90')
Alaves
1 : 0
Elche

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

02h:00

27-10-2021

FT (90')
Espanyol
1 : 1
Athletic Club

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

02h:30

27-10-2021

FT (90')
Villarreal
3 : 3
Cadiz

Villarreal

Estadio de la Cerámica

00h:00

28-10-2021

FT (90')
Mallorca
1 : 1
Sevilla

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

00h:00

28-10-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
1 : 0
Barca

Madrid

Estadio de Vallecas

01h:00

28-10-2021

FT (90')
Real Betis
4 : 1
Valencia

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

02h:30

28-10-2021

FT (90')
Real Madrid
0 : 0
Osasuna

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

00h:00

29-10-2021

FT (90')
Celta Vigo
0 : 2
Real Sociedad

Vigo

Abanca-Balaídos

01h:00

29-10-2021

FT (90')
Granada CF
1 : 1
Getafe

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

02h:30

29-10-2021

FT (90')
Levante
2 : 2
Atletico Madrid

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

02h:00

23-10-2021

FT (90')
Osasuna
1 : 1
On Football
Granada CF

Iruñea

Estadio El Sadar

19h:00

23-10-2021

FT (90')
Valencia
2 : 2
On Football
Mallorca

Valencia

Estadio de Mestalla

21h:15

23-10-2021

FT (90')
Cadiz
0 : 2
On Football
Alaves

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

23h:30

23-10-2021

FT (90')
Elche
2 : 2
On Football
Espanyol

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

02h:00

24-10-2021

FT (90')
Athletic Club
2 : 1
On Football
Villarreal

Bilbao

San Mamés Barria

19h:00

24-10-2021

FT (90')
Sevilla
5 : 3
Levante

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

21h:15

24-10-2021

FT (90')
Barca
1 : 2
On Football
Real Madrid

Barcelona

Camp Nou

23h:30

24-10-2021

FT (90')
Real Betis
3 : 2
On Football
Rayo Vallecano

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

02h:00

25-10-2021

FT (90')
Atletico Madrid
2 : 2
On Football
Real Sociedad

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

02h:00

26-10-2021

FT (90')
Getafe
0 : 3
On Football
Celta Vigo

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

23h:30

16-10-2021

FT (90')
Levante
0 : 0
On Football
Getafe

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

02h:00

17-10-2021

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
On Football
Mallorca

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

19h:00

17-10-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
2 : 1
On Football
Elche

Madrid

Estadio de Vallecas

21h:15

17-10-2021

FT (90')
Celta Vigo
0 : 1
On Football
Sevilla

Vigo

Abanca-Balaídos

23h:30

17-10-2021

FT (90')
Villarreal
1 : 2
On Football
Osasuna

Villarreal

Estadio de la Cerámica

02h:00

18-10-2021

FT (90')
Barca
3 : 1
On Football
Valencia

Barcelona

Camp Nou

00h:00

19-10-2021

FT (90')
Alaves
0 : 1
On Football
Real Betis

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

02h:00

19-10-2021

FT (90')
Espanyol
2 : 0
On Football
Cadiz

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

03h:00

02-12-2021

FT (90')
Real Madrid
1 : 0
Athletic Club

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

01h:00

23-12-2021

FT (90')
Granada CF
2 : 1
Atletico Madrid

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

02h:00

02-10-2021

FT (90')
Athletic Club
1 : 0
Alaves

Bilbao

San Mamés Barria

19h:00

02-10-2021

FT (90')
Osasuna
1 : 0
On Football
Rayo Vallecano

Iruñea

Estadio El Sadar

21h:15

02-10-2021

FT (90')
Mallorca
1 : 0
On Football
Levante

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

23h:30

02-10-2021

FT (90')
Cadiz
0 : 0
On Sport
Valencia

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

02h:00

03-10-2021

FT (90')
Atletico Madrid
2 : 0
On Football
Barca

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

19h:00

03-10-2021

FT (90')
Elche
1 : 0
On Football
Celta Vigo

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

21h:15

03-10-2021

FT (90')
Espanyol
2 : 1
On Football
Real Madrid

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

23h:30

03-10-2021

FT (90')
Getafe
1 : 1
Real Sociedad

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

23h:30

03-10-2021

FT (90')
Villarreal
2 : 0
On Football
Real Betis

Villarreal

Estadio de la Cerámica

02h:00

04-10-2021

FT (90')
Granada CF
1 : 0
On Football
Sevilla

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

19h:00

25-09-2021

FT (90')
Alaves
1 : 0
On Football
Atletico Madrid

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

21h:15

25-09-2021

FT (90')
Valencia
1 : 1
On Football
Athletic Club

Valencia

Estadio de Mestalla

23h:30

25-09-2021

FT (90')
Sevilla
2 : 0
On Football
Espanyol

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

02h:00

26-09-2021

FT (90')
Real Madrid
0 : 0
On Football
Villarreal

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

19h:00

26-09-2021

FT (90')
Mallorca
2 : 3
On Football
Osasuna

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

21h:15

26-09-2021

FT (90')
Barca
3 : 0
On Football
Levante

Barcelona

Camp Nou

23h:30

26-09-2021

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
On Football
Elche

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

23h:30

26-09-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
3 : 1
Cadiz

Madrid

Estadio de Vallecas

02h:00

27-09-2021

FT (90')
Real Betis
2 : 0
Getafe

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

02h:00

28-09-2021

FT (90')
Celta Vigo
1 : 0
Granada CF

Vigo

Abanca-Balaídos

00h:30

22-09-2021

FT (90')
Getafe
1 : 2
Atletico Madrid

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

03h:00

22-09-2021

FT (90')
Athletic Club
1 : 2
Rayo Vallecano

Bilbao

San Mamés Barria

03h:00

22-09-2021

FT (90')
Levante
0 : 2
Celta Vigo

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

00h:30

23-09-2021

FT (90')
Espanyol
1 : 0
Alaves

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

00h:30

23-09-2021

FT (90')
Sevilla
3 : 1
Valencia

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

03h:00

23-09-2021

FT (90')
Real Madrid
6 : 1
Mallorca

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

03h:00

23-09-2021

FT (90')
Villarreal
4 : 1
Elche

Villarreal

Estadio de la Cerámica

00h:30

24-09-2021

FT (90')
Granada CF
2 : 3
Real Sociedad

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

00h:30

24-09-2021

FT (90')
Osasuna
1 : 3
Real Betis

Iruñea

Estadio El Sadar

03h:00

24-09-2021

FT (90')
Cadiz
0 : 0
Barca

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

02h:00

18-09-2021

FT (90')
Celta Vigo
1 : 2
On Football
Cadiz

Vigo

Abanca-Balaídos

19h:00

18-09-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
3 : 0
On Football
Getafe

Madrid

Estadio de Vallecas

21h:15

18-09-2021

FT (90')
Atletico Madrid
0 : 0
On Football
Athletic Club

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

23h:30

18-09-2021

FT (90')
Elche
1 : 1
On Football
Levante

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

02h:00

19-09-2021

FT (90')
Alaves
0 : 2
On Football
Osasuna

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

19h:00

19-09-2021

FT (90')
Mallorca
0 : 0
On Football
Villarreal

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

21h:15

19-09-2021

FT (90')
Real Sociedad
0 : 0
On Sport Premium
Sevilla

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

23h:30

19-09-2021

FT (90')
Real Betis
2 : 2
On Football
Espanyol

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

02h:00

20-09-2021

FT (90')
Valencia
1 : 2
On Sport Premium
Real Madrid

Valencia

Estadio de Mestalla

02h:00

21-09-2021

FT (90')
Barca
1 : 1
On Football
Granada CF

Barcelona

Camp Nou

23h:30

11-09-2021

FT (90')
Levante
1 : 1
Rayo Vallecano

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

02h:00

12-09-2021

FT (90')
Athletic Club
2 : 0
On Football
Mallorca

Bilbao

San Mamés Barria

19h:00

12-09-2021

FT (90')
Espanyol
1 : 2
On Football
Atletico Madrid

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

21h:15

12-09-2021

FT (90')
Osasuna
1 : 4
On Football
Valencia

Iruñea

Estadio El Sadar

23h:30

12-09-2021

FT (90')
Cadiz
0 : 2
On Football
Real Sociedad

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

02h:00

13-09-2021

FT (90')
Real Madrid
5 : 2
On Football
Celta Vigo

Madrid

Estadio Santiago Bernabéu

01h:00

14-09-2021

FT (90')
Getafe
0 : 1
Elche

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

03h:00

14-09-2021

FT (90')
Granada CF
1 : 2
Real Betis

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

01h:00

22-12-2021

FT (90')
Villarreal
5 : 2
Alaves

Villarreal

Estadio de la Cerámica

03h:30

22-12-2021

FT (90')
Sevilla
1 : 1
Barca

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

01h:00

28-08-2021

FT (90')
Mallorca
1 : 0
On Football
Espanyol

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

03h:15

28-08-2021

FT (90')
Valencia
3 : 0
On Football
Alaves

Valencia

Estadio de Mestalla

22h:00

28-08-2021

FT (90')
Celta Vigo
0 : 1
On Football
Athletic Club

Vigo

Abanca-Balaídos

00h:30

29-08-2021

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
On Sport
Levante

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

00h:30

29-08-2021

FT (90')
Elche
1 : 1
On Football
Sevilla

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero

03h:00

29-08-2021

FT (90')
Real Betis
0 : 1
On Football
Real Madrid

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

22h:00

29-08-2021

FT (90')
Barca
2 : 1
On Football
Getafe

Barcelona

Camp Nou

00h:30

30-08-2021

FT (90')
Cadiz
2 : 3
On Football
Osasuna

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

00h:30

30-08-2021

FT (90')
Rayo Vallecano
4 : 0
Granada CF

Madrid

Estadio de Vallecas

03h:00

30-08-2021

FT (90')
Atletico Madrid
2 : 2
On Football
Villarreal

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

02h:00

21-08-2021

FT (90')
Real Betis
1 : 1
Cadiz

Sevilla

Estadio Benito Villamarín

22h:00

21-08-2021

FT (90')
Alaves
0 : 1
Mallorca

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

00h:30

22-08-2021

FT (90')
Granada CF
1 : 1
Valencia

Granada

Estadio Nuevo Los Cármenes

00h:30

22-08-2021

FT (90')
Espanyol
0 : 0
Villarreal

Cornella de Llobregat

RCDE Stadium

03h:00

22-08-2021

FT (90')
Athletic Club
1 : 1
On Football
Barca

Bilbao

San Mamés Barria

22h:00

22-08-2021

FT (90')
Real Sociedad
1 : 0
Rayo Vallecano

Donostia-San Sebastián

Reale Arena

00h:30

23-08-2021

FT (90')
Atletico Madrid
1 : 0
On Football
Elche

Madrid

Estadio Wanda Metropolitano

03h:00

23-08-2021

FT (90')
Levante
3 : 3
On Football
Real Madrid

Valencia

Estadio Ciudad de Valencia

01h:00

24-08-2021

FT (90')
Getafe
0 : 1
Sevilla

Getafe

Coliseum Alfonso Pérez

03h:00

24-08-2021

FT (90')
Osasuna
0 : 0
Celta Vigo

Iruñea

Estadio El Sadar

02h:00

14-08-2021

FT (90')
Valencia
1 : 0
Getafe

Valencia

Estadio de Mestalla

00h:30

15-08-2021

FT (90')
Mallorca
1 : 1
Real Betis

Palma de Mallorca

Iberostar Estadi

00h:30

15-08-2021

FT (90')
Cadiz
1 : 1
Levante

Cádiz

Estadio Nuevo Mirandilla

03h:00

15-08-2021

FT (90')
Alaves
1 : 4
Real Madrid

Vitoria-Gasteiz

Estadio de Mendizorroza

03h:00

15-08-2021

FT (90')
Osasuna
0 : 0
Espanyol

Iruñea

Estadio El Sadar

22h:30

15-08-2021

FT (90')
Celta Vigo
1 : 2
Atletico Madrid

Vigo

Abanca-Balaídos

01h:00

16-08-2021

FT (90')
Barca
4 : 2
Real Sociedad

Barcelona

Camp Nou

03h:15

16-08-2021

FT (90')
Sevilla
3 : 0
Rayo Vallecano

Sevilla

Estadio Ramón Sánchez Pizjuán

01h:00

17-08-2021

FT (90')
Villarreal
0 : 0
Granada CF

Villarreal

Estadio de la Cerámica

03h:00

17-08-2021

FT (90')
Elche
0 : 0
Athletic Club

Elche

Estadio Manuel Martínez Valero
kq tây ban nha | kq tay ban nha| kết quả La Liga mùa giải 2021 | kq La Liga mùa giải 2021 | Kết quả và lịch thi đấu La Liga mùa giải 2021 | kết quả bóng đá nét | kqbd | Kết quả các trận đấu
Kết quả các giải đấu
Bảng xếp hạng các giải đấu
Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu