Kết quả bóng đá Serie B

Kết quả bóng đá Serie B và kq Serie B mới nhất: cập nhật tỷ số, bàn thắng các trận đấu các đội bóng giải Serie B . Kết quả bóng đá Serie B hôm nay NHANH CHÓNG và CHÍNH XÁC.

Giải đấu

Serie B

Serie B - 2021

23h:15

06-05-2022

FT (90')
Crotone
0 : 1
Parma

Crotone

Stadio Ezio Scida

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
1 : 0
Cittadella

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Ascoli
4 : 1
Ternana

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Benevento
1 : 2
Spal

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Brescia
3 : 0
Reggina

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Lecce
1 : 0
Pordenone

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Frosinone
1 : 2
Pisa

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Perugia
1 : 0
Monza

Perugia

Stadio Renato Curi

01h:30

07-05-2022

FT (90')
Alessandria
0 : 1
Vicenza Virtus

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

01h:30

07-05-2022

FT (90')
como
1 : 2
Cremonese

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Ternana
1 : 0
Perugia

Terni

Stadio Libero Liberati

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
2 : 1
Lecce

Vicenza

Stadio Romeo Menti

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Spal
3 : 0
Frosinone

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Pordenone
3 : 3
Crotone

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Cittadella
1 : 0
Brescia

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Monza
3 : 0
Benevento

Monza

U-Power Stadium

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Cremonese
0 : 1
Ascoli

Cremona

Stadio Giovanni Zini

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Parma
2 : 2
Alessandria

Parma

Stadio Ennio Tardini

19h:00

30-04-2022

FT (90')
Pisa
1 : 1
Nuova Cosenza

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

21h:15

30-04-2022

FT (90')
Reggina
1 : 4
como

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

17h:30

25-04-2022

FT (90')
Ascoli
0 : 0
Cittadella

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:00

25-04-2022

FT (90')
Crotone
3 : 1
Cremonese

Crotone

Stadio Ezio Scida

20h:00

25-04-2022

FT (90')
Frosinone
4 : 1
Monza

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

20h:00

25-04-2022

FT (90')
Lecce
2 : 0
Pisa

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

20h:00

25-04-2022

FT (90')
Alessandria
0 : 0
Reggina

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

20h:00

25-04-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
3 : 1
Pordenone

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

23h:00

25-04-2022

FT (90')
Brescia
1 : 1
Spal

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

23h:00

25-04-2022

FT (90')
Benevento
1 : 2
Ternana

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

23h:00

25-04-2022

FT (90')
como
0 : 2
Vicenza Virtus

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

01h:30

26-04-2022

FT (90')
Perugia
2 : 1
Parma

Perugia

Stadio Renato Curi

17h:30

18-04-2022

FT (90')
Spal
1 : 1
Crotone

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

20h:00

18-04-2022

FT (90')
Pordenone
1 : 4
Benevento

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

20h:00

18-04-2022

FT (90')
Reggina
1 : 0
Lecce

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

20h:00

18-04-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
1 : 2
Perugia

Vicenza

Stadio Romeo Menti

20h:00

18-04-2022

FT (90')
Cremonese
3 : 1
Nuova Cosenza

Cremona

Stadio Giovanni Zini

23h:00

18-04-2022

FT (90')
Cittadella
1 : 2
Alessandria

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

23h:00

18-04-2022

FT (90')
Parma
0 : 1
Ascoli

Parma

Stadio Ennio Tardini

23h:00

18-04-2022

FT (90')
Pisa
3 : 1
como

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

23h:00

18-04-2022

FT (90')
Ternana
4 : 4
Frosinone

Terni

Stadio Libero Liberati

01h:30

19-04-2022

FT (90')
Monza
1 : 1
Brescia

Monza

U-Power Stadium

19h:00

09-04-2022

FT (90')
como
1 : 2
Cittadella

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

19h:00

09-04-2022

FT (90')
Alessandria
2 : 0
Pordenone

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

19h:00

09-04-2022

FT (90')
Lecce
1 : 0
Spal

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

21h:15

09-04-2022

FT (90')
Frosinone
2 : 1
Cremonese

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

19h:30

10-04-2022

FT (90')
Benevento
1 : 0
Vicenza Virtus

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

20h:30

10-04-2022

FT (90')
Ascoli
2 : 0
Reggina

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:30

10-04-2022

FT (90')
Crotone
1 : 2
Ternana

Crotone

Stadio Ezio Scida

20h:30

10-04-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
0 : 2
Monza

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

23h:00

10-04-2022

FT (90')
Perugia
1 : 1
Pisa

Perugia

Stadio Renato Curi

01h:30

12-04-2022

FT (90')
Brescia
1 : 0
Parma

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

00h:00

06-04-2022

FT (90')
Cremonese
2 : 1
Alessandria

Cremona

Stadio Giovanni Zini

00h:00

06-04-2022

FT (90')
Reggina
0 : 3
Benevento

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

00h:00

06-04-2022

FT (90')
Pordenone
2 : 0
Frosinone

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

00h:00

06-04-2022

FT (90')
Ternana
1 : 4
Lecce

Terni

Stadio Libero Liberati

00h:00

06-04-2022

FT (90')
Spal
2 : 2
Nuova Cosenza

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

19h:00

06-04-2022

FT (90')
Parma
4 : 3
como

Parma

Stadio Ennio Tardini

00h:00

07-04-2022

FT (90')
Monza
2 : 0
Ascoli

Monza

U-Power Stadium

00h:00

07-04-2022

FT (90')
Pisa
0 : 0
Brescia

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

00h:00

07-04-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
1 : 1
Crotone

Vicenza

Stadio Romeo Menti

00h:00

07-04-2022

FT (90')
Cittadella
0 : 0
Perugia

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

19h:00

02-04-2022

FT (90')
Lecce
1 : 0
Frosinone

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

19h:00

02-04-2022

FT (90')
Ascoli
1 : 0
Pordenone

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

19h:00

02-04-2022

FT (90')
Cremonese
1 : 1
Reggina

Cremona

Stadio Giovanni Zini

19h:00

02-04-2022

FT (90')
Alessandria
2 : 2
Spal

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

19h:00

02-04-2022

FT (90')
Cittadella
1 : 2
Ternana

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

19h:00

02-04-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
1 : 3
Parma

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

21h:15

02-04-2022

FT (90')
Benevento
5 : 1
Pisa

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

20h:30

03-04-2022

FT (90')
Brescia
2 : 0
Vicenza Virtus

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

20h:30

03-04-2022

FT (90')
como
2 : 0
Monza

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

20h:30

03-04-2022

FT (90')
Crotone
1 : 1
Perugia

Crotone

Stadio Ezio Scida

20h:00

19-03-2022

FT (90')
Ternana
3 : 0
Alessandria

Terni

Stadio Libero Liberati

20h:00

19-03-2022

FT (90')
Monza
1 : 0
Crotone

Monza

U-Power Stadium

20h:00

19-03-2022

FT (90')
Parma
0 : 0
Lecce

Parma

Stadio Ennio Tardini

20h:00

19-03-2022

FT (90')
Reggina
1 : 0
Nuova Cosenza

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

22h:15

19-03-2022

FT (90')
Frosinone
2 : 0
Benevento

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

20h:00

20-03-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
2 : 0
Ascoli

Vicenza

Stadio Romeo Menti

20h:00

20-03-2022

FT (90')
Pisa
1 : 0
Cittadella

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

20h:00

20-03-2022

FT (90')
Perugia
0 : 1
como

Perugia

Stadio Renato Curi

22h:15

20-03-2022

FT (90')
Pordenone
1 : 1
Brescia

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

22h:15

20-03-2022

FT (90')
Spal
0 : 2
Cremonese

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

00h:30

16-03-2022

FT (90')
Brescia
2 : 2
Benevento

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

00h:30

16-03-2022

FT (90')
Crotone
2 : 0
Frosinone

Crotone

Stadio Ezio Scida

00h:30

16-03-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
0 : 1
Parma

Vicenza

Stadio Romeo Menti

00h:30

16-03-2022

FT (90')
Cittadella
0 : 0
Reggina

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

00h:30

16-03-2022

FT (90')
como
1 : 1
Ternana

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

00h:30

16-03-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
2 : 2
Lecce

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

02h:30

16-03-2022

FT (90')
Alessandria
0 : 3
Monza

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

00h:30

17-03-2022

FT (90')
Ascoli
2 : 0
Pisa

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

00h:30

17-03-2022

FT (90')
Cremonese
2 : 1
Pordenone

Cremona

Stadio Giovanni Zini

00h:30

17-03-2022

FT (90')
Perugia
1 : 1
Spal

Perugia

Stadio Renato Curi

02h:30

12-03-2022

FT (90')
Parma
1 : 1
Cittadella

Parma

Stadio Ennio Tardini

20h:00

12-03-2022

FT (90')
Lecce
1 : 1
Brescia

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

20h:00

12-03-2022

FT (90')
Reggina
0 : 1
Perugia

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

20h:00

12-03-2022

FT (90')
Ternana
2 : 0
Nuova Cosenza

Terni

Stadio Libero Liberati

22h:15

12-03-2022

FT (90')
Frosinone
3 : 0
Alessandria

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

22h:15

12-03-2022

FT (90')
Spal
1 : 2
Ascoli

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

22h:15

12-03-2022

FT (90')
Pordenone
1 : 1
como

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

22h:15

12-03-2022

FT (90')
Benevento
3 : 1
Crotone

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

22h:15

12-03-2022

FT (90')
Monza
4 : 0
Vicenza Virtus

Monza

U-Power Stadium

21h:30

13-03-2022

FT (90')
Pisa
3 : 0
Cremonese

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

20h:00

05-03-2022

FT (90')
Cittadella
1 : 2
Monza

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

20h:00

05-03-2022

FT (90')
Pordenone
0 : 1
Pisa

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

20h:00

05-03-2022

FT (90')
Parma
1 : 1
Reggina

Parma

Stadio Ennio Tardini

20h:00

05-03-2022

FT (90')
como
0 : 2
Spal

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

22h:15

05-03-2022

FT (90')
Cremonese
2 : 1
Brescia

Cremona

Stadio Giovanni Zini

21h:30

06-03-2022

FT (90')
Crotone
0 : 0
Alessandria

Crotone

Stadio Ezio Scida

21h:30

06-03-2022

FT (90')
Ascoli
1 : 1
Frosinone

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

21h:30

06-03-2022

FT (90')
Perugia
1 : 1
Lecce

Perugia

Stadio Renato Curi

21h:30

06-03-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
3 : 1
Ternana

Vicenza

Stadio Romeo Menti

01h:00

15-04-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
1 : 0
Benevento

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

00h:30

02-03-2022

FT (90')
Benevento
1 : 1
Cremonese

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

00h:30

02-03-2022

FT (90')
Brescia
2 : 1
Perugia

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

00h:30

02-03-2022

FT (90')
Ternana
1 : 0
Pordenone

Terni

Stadio Libero Liberati

02h:30

02-03-2022

FT (90')
Alessandria
1 : 1
como

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

00h:30

03-03-2022

FT (90')
Lecce
3 : 1
Ascoli

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

00h:30

03-03-2022

FT (90')
Spal
0 : 0
Cittadella

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

00h:30

03-03-2022

FT (90')
Pisa
3 : 2
Crotone

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

00h:30

03-03-2022

FT (90')
Reggina
3 : 1
Vicenza Virtus

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

00h:30

03-03-2022

FT (90')
Monza
1 : 1
Parma

Monza

U-Power Stadium

00h:30

03-03-2022

FT (90')
Frosinone
1 : 0
Nuova Cosenza

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

20h:05

26-02-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
2 : 1
Alessandria

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

20h:05

26-02-2022

FT (90')
como
1 : 1
Brescia

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

20h:05

26-02-2022

FT (90')
Ternana
1 : 2
Cremonese

Terni

Stadio Libero Liberati

20h:05

26-02-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
1 : 0
Pordenone

Vicenza

Stadio Romeo Menti

20h:05

26-02-2022

FT (90')
Parma
4 : 0
Spal

Parma

Stadio Ennio Tardini

22h:20

26-02-2022

FT (90')
Perugia
0 : 1
Benevento

Perugia

Stadio Renato Curi

21h:35

27-02-2022

FT (90')
Ascoli
2 : 1
Crotone

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

21h:35

27-02-2022

FT (90')
Cittadella
3 : 0
Frosinone

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

21h:35

27-02-2022

FT (90')
Monza
0 : 1
Lecce

Monza

U-Power Stadium

21h:35

27-02-2022

FT (90')
Reggina
1 : 0
Pisa

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

00h:30

23-02-2022

FT (90')
Cremonese
0 : 0
Vicenza Virtus

Cremona

Stadio Giovanni Zini

00h:30

23-02-2022

FT (90')
Pordenone
1 : 4
Monza

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

00h:30

23-02-2022

FT (90')
Pisa
0 : 0
Parma

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

00h:30

23-02-2022

FT (90')
Alessandria
1 : 2
Perugia

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

00h:30

23-02-2022

FT (90')
Spal
5 : 1
Ternana

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

00h:30

24-02-2022

FT (90')
Brescia
2 : 0
Ascoli

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

00h:30

24-02-2022

FT (90')
Lecce
1 : 2
Cittadella

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

00h:30

24-02-2022

FT (90')
Benevento
5 : 0
como

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

00h:30

24-02-2022

FT (90')
Frosinone
3 : 0
Reggina

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

00h:30

24-02-2022

FT (90')
Crotone
3 : 3
Nuova Cosenza

Crotone

Stadio Ezio Scida

20h:00

19-02-2022

FT (90')
Ascoli
3 : 0
Alessandria

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:00

19-02-2022

FT (90')
Monza
1 : 2
Pisa

Monza

U-Power Stadium

20h:00

19-02-2022

FT (90')
Reggina
2 : 0
Pordenone

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

20h:00

19-02-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
1 : 1
Spal

Vicenza

Stadio Romeo Menti

20h:00

19-02-2022

FT (90')
Parma
2 : 3
Ternana

Parma

Stadio Ennio Tardini

22h:15

19-02-2022

FT (90')
Perugia
0 : 0
Cremonese

Perugia

Stadio Renato Curi

21h:30

20-02-2022

FT (90')
Cittadella
0 : 1
Benevento

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

21h:30

20-02-2022

FT (90')
Lecce
3 : 0
Crotone

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

21h:30

20-02-2022

FT (90')
Brescia
2 : 2
Frosinone

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

21h:30

20-02-2022

FT (90')
como
2 : 1
Nuova Cosenza

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

00h:30

16-02-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
1 : 2
Perugia

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

00h:30

16-02-2022

FT (90')
Pordenone
0 : 1
Cittadella

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

00h:30

16-02-2022

FT (90')
Pisa
2 : 2
Vicenza Virtus

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

00h:30

16-02-2022

FT (90')
Ternana
0 : 1
Monza

Terni

Stadio Libero Liberati

00h:30

16-02-2022

FT (90')
Cremonese
3 : 1
Parma

Cremona

Stadio Giovanni Zini

00h:30

16-02-2022

FT (90')
Spal
1 : 3
Reggina

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

00h:30

17-02-2022

FT (90')
Benevento
0 : 2
Ascoli

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

00h:30

17-02-2022

FT (90')
Crotone
0 : 1
Brescia

Crotone

Stadio Ezio Scida

00h:30

17-02-2022

FT (90')
Frosinone
1 : 2
como

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

00h:30

17-02-2022

FT (90')
Alessandria
1 : 1
Lecce

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

20h:00

12-02-2022

FT (90')
Cittadella
0 : 2
Cremonese

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

20h:00

12-02-2022

FT (90')
Parma
4 : 1
Pordenone

Parma

Stadio Ennio Tardini

20h:00

12-02-2022

FT (90')
Monza
4 : 0
Spal

Monza

U-Power Stadium

20h:00

12-02-2022

FT (90')
Pisa
0 : 0
Ternana

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

20h:00

12-02-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
0 : 0
Nuova Cosenza

Vicenza

Stadio Romeo Menti

22h:15

12-02-2022

FT (90')
Reggina
1 : 0
Crotone

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

22h:15

12-02-2022

FT (90')
Perugia
3 : 0
Frosinone

Perugia

Stadio Renato Curi

21h:30

13-02-2022

FT (90')
Brescia
1 : 1
Alessandria

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

21h:30

13-02-2022

FT (90')
Lecce
1 : 1
Benevento

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

21h:30

13-02-2022

FT (90')
Ascoli
1 : 1
como

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:00

05-02-2022

FT (90')
Crotone
0 : 0
Cittadella

Crotone

Stadio Ezio Scida

20h:00

05-02-2022

FT (90')
como
1 : 1
Lecce

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

20h:00

05-02-2022

FT (90')
Benevento
0 : 0
Parma

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

20h:00

05-02-2022

FT (90')
Alessandria
1 : 1
Pisa

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

20h:00

05-02-2022

FT (90')
Ternana
2 : 0
Reggina

Terni

Stadio Libero Liberati

20h:00

05-02-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
0 : 0
Brescia

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

22h:15

05-02-2022

FT (90')
Frosinone
2 : 0
Vicenza Virtus

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

00h:30

06-02-2022

FT (90')
Ascoli
0 : 1
Perugia

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

22h:15

06-02-2022

FT (90')
Cremonese
3 : 2
Monza

Cremona

Stadio Giovanni Zini

22h:15

06-02-2022

FT (90')
Pordenone
1 : 1
Spal

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

02h:30

22-01-2022

FT (90')
Parma
0 : 1
Frosinone

Parma

Stadio Ennio Tardini

20h:00

22-01-2022

FT (90')
Alessandria
2 : 0
Benevento

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

20h:00

22-01-2022

FT (90')
como
1 : 1
Crotone

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

20h:00

22-01-2022

FT (90')
Spal
0 : 0
Pisa

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

20h:00

22-01-2022

FT (90')
Monza
1 : 0
Reggina

Monza

U-Power Stadium

20h:00

22-01-2022

FT (90')
Brescia
1 : 1
Ternana

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

20h:00

22-01-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
1 : 3
Ascoli

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

22h:15

22-01-2022

FT (90')
Perugia
0 : 1
Pordenone

Perugia

Stadio Renato Curi

22h:15

23-01-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
3 : 3
Cittadella

Vicenza

Stadio Romeo Menti

00h:30

24-01-2022

FT (90')
Lecce
2 : 1
Cremonese

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

02h:30

15-01-2022

FT (90')
Ternana
2 : 4
Ascoli

Terni

Stadio Libero Liberati

20h:00

15-01-2022

FT (90')
Cremonese
2 : 0
como

Cremona

Stadio Giovanni Zini

20h:00

15-01-2022

FT (90')
Reggina
0 : 2
Brescia

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

22h:15

15-01-2022

FT (90')
Pisa
1 : 3
Frosinone

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

22h:15

16-01-2022

FT (90')
Monza
2 : 2
Perugia

Monza

U-Power Stadium

22h:15

16-01-2022

FT (90')
Pordenone
0 : 1
Lecce

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

22h:15

16-01-2022

FT (90')
Spal
1 : 1
Benevento

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

20h:30

30-01-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
2 : 1
Alessandria

Vicenza

Stadio Romeo Menti

20h:30

30-01-2022

FT (90')
Parma
1 : 1
Crotone

Parma

Stadio Ennio Tardini

20h:30

30-01-2022

FT (90')
Cittadella
1 : 1
Nuova Cosenza

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

20h:00

18-12-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
0 : 2
Pisa

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

20h:00

18-12-2021

FT (90')
Ascoli
1 : 4
Cremonese

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:00

18-12-2021

FT (90')
como
1 : 1
Reggina

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

20h:00

18-12-2021

FT (90')
Crotone
4 : 1
Pordenone

Crotone

Stadio Ezio Scida

22h:15

18-12-2021

FT (90')
Frosinone
4 : 0
Spal

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

20h:00

19-12-2021

FT (90')
Alessandria
0 : 2
Parma

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

20h:00

19-12-2021

FT (90')
Brescia
1 : 1
Cittadella

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

22h:15

19-12-2021

FT (90')
Perugia
1 : 1
Ternana

Perugia

Stadio Renato Curi

02h:30

14-01-2022

FT (90')
Benevento
3 : 1
Monza

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

02h:00

27-01-2022

FT (90')
Lecce
2 : 1
Vicenza Virtus

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

00h:00

11-12-2021

FT (90')
Cremonese
3 : 2
Crotone

Cremona

Stadio Giovanni Zini

02h:30

11-12-2021

FT (90')
Ternana
0 : 2
Benevento

Terni

Stadio Libero Liberati

20h:00

11-12-2021

FT (90')
Cittadella
2 : 0
Ascoli

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

20h:00

11-12-2021

FT (90')
Monza
3 : 2
Frosinone

Monza

U-Power Stadium

20h:00

11-12-2021

FT (90')
Spal
0 : 2
Brescia

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

20h:00

11-12-2021

FT (90')
Pordenone
1 : 1
Nuova Cosenza

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

22h:15

11-12-2021

FT (90')
Pisa
1 : 0
Lecce

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

20h:00

12-12-2021

FT (90')
Parma
1 : 1
Perugia

Parma

Stadio Ennio Tardini

22h:15

12-12-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
0 : 1
como

Vicenza

Stadio Romeo Menti

02h:30

13-12-2021

FT (90')
Reggina
0 : 4
Alessandria

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

02h:30

04-12-2021

FT (90')
Perugia
1 : 0
Vicenza Virtus

Perugia

Stadio Renato Curi

20h:00

04-12-2021

FT (90')
Benevento
2 : 1
Pordenone

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

20h:00

04-12-2021

FT (90')
Crotone
1 : 2
Spal

Crotone

Stadio Ezio Scida

20h:00

04-12-2021

FT (90')
Frosinone
1 : 1
Ternana

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

20h:00

04-12-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
0 : 2
Cremonese

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

22h:15

04-12-2021

FT (90')
Lecce
2 : 0
Reggina

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

20h:00

05-12-2021

FT (90')
Ascoli
0 : 0
Parma

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:00

05-12-2021

FT (90')
como
0 : 1
Pisa

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

22h:15

05-12-2021

FT (90')
Brescia
0 : 2
Monza

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

02h:30

06-12-2021

FT (90')
Alessandria
0 : 1
Cittadella

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

02h:30

30-11-2021

FT (90')
Ternana
1 : 0
Crotone

Terni

Stadio Libero Liberati

00h:00

01-12-2021

FT (90')
Cremonese
1 : 1
Frosinone

Cremona

Stadio Giovanni Zini

00h:00

01-12-2021

FT (90')
Pisa
1 : 1
Perugia

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

02h:30

01-12-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
2 : 3
Benevento

Vicenza

Stadio Romeo Menti

02h:30

01-12-2021

FT (90')
Pordenone
2 : 0
Alessandria

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

02h:30

01-12-2021

FT (90')
Reggina
1 : 2
Ascoli

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

02h:30

01-12-2021

FT (90')
Spal
1 : 3
Lecce

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

02h:30

01-12-2021

FT (90')
Monza
4 : 1
Nuova Cosenza

Monza

U-Power Stadium

00h:00

02-12-2021

FT (90')
Parma
0 : 1
Brescia

Parma

Stadio Ennio Tardini

02h:30

02-12-2021

FT (90')
Cittadella
2 : 2
como

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

00h:00

27-11-2021

FT (90')
Crotone
0 : 1
Vicenza Virtus

Crotone

Stadio Ezio Scida

02h:30

27-11-2021

FT (90')
Lecce
3 : 3
Ternana

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

20h:00

27-11-2021

FT (90')
Alessandria
1 : 0
Cremonese

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

20h:00

27-11-2021

FT (90')
Ascoli
1 : 1
Monza

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:00

27-11-2021

FT (90')
Benevento
4 : 0
Reggina

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

20h:00

27-11-2021

FT (90')
Frosinone
2 : 2
Pordenone

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

20h:00

27-11-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
0 : 1
Spal

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

22h:15

27-11-2021

FT (90')
Brescia
0 : 1
Pisa

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

00h:30

28-11-2021

FT (90')
Perugia
1 : 1
Cittadella

Perugia

Stadio Renato Curi

02h:30

29-11-2021

FT (90')
como
1 : 1
Parma

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

20h:00

20-11-2021

FT (90')
Frosinone
0 : 0
Lecce

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

20h:00

20-11-2021

FT (90')
Pordenone
0 : 1
Ascoli

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

20h:00

20-11-2021

FT (90')
Spal
2 : 3
Alessandria

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

20h:00

20-11-2021

FT (90')
Ternana
1 : 1
Cittadella

Terni

Stadio Libero Liberati

22h:15

20-11-2021

FT (90')
Perugia
2 : 0
Crotone

Perugia

Stadio Renato Curi

00h:30

21-11-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
2 : 3
Brescia

Vicenza

Stadio Romeo Menti

20h:00

21-11-2021

FT (90')
Reggina
1 : 2
Cremonese

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

20h:00

21-11-2021

FT (90')
Parma
1 : 1
Nuova Cosenza

Parma

Stadio Ennio Tardini

22h:15

21-11-2021

FT (90')
Monza
3 : 2
como

Monza

U-Power Stadium

02h:30

22-11-2021

FT (90')
Pisa
1 : 0
Benevento

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

02h:30

06-11-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
0 : 1
Reggina

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

20h:00

06-11-2021

FT (90')
Alessandria
0 : 2
Ternana

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

20h:00

06-11-2021

FT (90')
Ascoli
2 : 1
Vicenza Virtus

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

20h:00

06-11-2021

FT (90')
como
4 : 1
Perugia

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

20h:00

06-11-2021

FT (90')
Cremonese
1 : 1
Spal

Cremona

Stadio Giovanni Zini

22h:15

06-11-2021

FT (90')
Brescia
1 : 0
Pordenone

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

00h:30

07-11-2021

FT (90')
Benevento
1 : 4
Frosinone

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

20h:00

07-11-2021

FT (90')
Lecce
4 : 0
Parma

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

22h:15

07-11-2021

FT (90')
Crotone
1 : 1
Monza

Crotone

Stadio Ezio Scida

02h:30

08-11-2021

FT (90')
Cittadella
2 : 0
Pisa

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

18h:30

01-11-2021

FT (90')
Benevento
0 : 1
Brescia

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

21h:00

01-11-2021

FT (90')
Frosinone
2 : 1
Crotone

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

21h:00

01-11-2021

FT (90')
Monza
1 : 0
Alessandria

Monza

U-Power Stadium

21h:00

01-11-2021

FT (90')
Reggina
0 : 1
Cittadella

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

21h:00

01-11-2021

FT (90')
Spal
1 : 2
Perugia

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

21h:00

01-11-2021

FT (90')
Ternana
1 : 2
como

Terni

Stadio Libero Liberati

21h:00

01-11-2021

FT (90')
Lecce
3 : 1
Nuova Cosenza

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

00h:00

02-11-2021

FT (90')
Parma
1 : 0
Vicenza Virtus

Parma

Stadio Ennio Tardini

00h:00

02-11-2021

FT (90')
Pisa
1 : 1
Ascoli

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

00h:00

02-11-2021

FT (90')
Pordenone
2 : 2
Cremonese

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

23h:00

27-10-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
3 : 1
Ternana

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

01h:30

28-10-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
1 : 1
Monza

Vicenza

Stadio Romeo Menti

23h:00

28-10-2021

FT (90')
Alessandria
1 : 1
Frosinone

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

23h:00

28-10-2021

FT (90')
Ascoli
0 : 1
Spal

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

23h:00

28-10-2021

FT (90')
Brescia
1 : 1
Lecce

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

01h:30

29-10-2021

FT (90')
Cittadella
1 : 2
Parma

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

01h:30

29-10-2021

FT (90')
como
1 : 0
Pordenone

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

01h:30

29-10-2021

FT (90')
Cremonese
1 : 1
Pisa

Cremona

Stadio Giovanni Zini

01h:30

29-10-2021

FT (90')
Crotone
0 : 2
Benevento

Crotone

Stadio Ezio Scida

01h:30

29-10-2021

FT (90')
Perugia
0 : 2
Reggina

Perugia

Stadio Renato Curi

01h:30

23-10-2021

FT (90')
Alessandria
1 : 0
Crotone

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

19h:00

23-10-2021

FT (90')
Lecce
0 : 0
Perugia

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

19h:00

23-10-2021

FT (90')
Monza
1 : 0
Cittadella

Monza

U-Power Stadium

19h:00

23-10-2021

FT (90')
Ternana
5 : 0
Vicenza Virtus

Terni

Stadio Libero Liberati

19h:00

23-10-2021

FT (90')
Benevento
3 : 0
Nuova Cosenza

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

21h:15

23-10-2021

FT (90')
Frosinone
2 : 1
Ascoli

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

23h:30

23-10-2021

FT (90')
Brescia
1 : 0
Cremonese

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

19h:00

24-10-2021

FT (90')
Pisa
1 : 1
Pordenone

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

21h:15

24-10-2021

FT (90')
Reggina
2 : 1
Parma

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

01h:30

25-10-2021

FT (90')
Spal
1 : 1
como

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

19h:00

16-10-2021

FT (90')
Ascoli
1 : 1
Lecce

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

19h:00

16-10-2021

FT (90')
Crotone
2 : 1
Pisa

Crotone

Stadio Ezio Scida

19h:00

16-10-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
0 : 1
Reggina

Vicenza

Stadio Romeo Menti

19h:00

16-10-2021

FT (90')
Pordenone
1 : 3
Ternana

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

21h:15

16-10-2021

FT (90')
Perugia
1 : 0
Brescia

Perugia

Stadio Renato Curi

21h:15

16-10-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
1 : 1
Frosinone

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

23h:30

16-10-2021

FT (90')
como
2 : 0
Alessandria

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

19h:00

17-10-2021

FT (90')
Cremonese
1 : 1
Benevento

Cremona

Stadio Giovanni Zini

21h:15

17-10-2021

FT (90')
Parma
0 : 0
Monza

Parma

Stadio Ennio Tardini

01h:30

18-10-2021

FT (90')
Cittadella
0 : 0
Spal

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

01h:30

02-10-2021

FT (90')
Lecce
3 : 0
Monza

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

19h:00

02-10-2021

FT (90')
Cremonese
2 : 0
Ternana

Cremona

Stadio Giovanni Zini

19h:00

02-10-2021

FT (90')
Crotone
2 : 2
Ascoli

Crotone

Stadio Ezio Scida

19h:00

02-10-2021

FT (90')
Frosinone
0 : 1
Cittadella

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

19h:00

02-10-2021

FT (90')
Alessandria
1 : 0
Nuova Cosenza

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

21h:15

02-10-2021

FT (90')
Pisa
2 : 0
Reggina

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

23h:30

02-10-2021

FT (90')
Spal
2 : 2
Parma

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

19h:00

03-10-2021

FT (90')
Brescia
2 : 4
como

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

21h:15

03-10-2021

FT (90')
Pordenone
2 : 4
Vicenza Virtus

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

01h:30

04-10-2021

FT (90')
Benevento
0 : 0
Perugia

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

19h:00

25-09-2021

FT (90')
Ascoli
2 : 3
Brescia

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

19h:00

25-09-2021

FT (90')
Cittadella
1 : 2
Lecce

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

19h:00

25-09-2021

FT (90')
como
1 : 1
Benevento

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

19h:00

25-09-2021

FT (90')
Monza
3 : 1
Pordenone

Monza

U-Power Stadium

21h:15

25-09-2021

FT (90')
Reggina
0 : 0
Frosinone

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

23h:30

25-09-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
1 : 0
Crotone

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

19h:00

26-09-2021

FT (90')
Perugia
1 : 1
Alessandria

Perugia

Stadio Renato Curi

21h:15

26-09-2021

FT (90')
Parma
1 : 1
Pisa

Parma

Stadio Ennio Tardini

01h:30

27-09-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
0 : 1
Cremonese

Vicenza

Stadio Romeo Menti

01h:30

27-09-2021

FT (90')
Ternana
1 : 0
Spal

Terni

Stadio Libero Liberati

01h:30

21-09-2021

FT (90')
Frosinone
2 : 2
Brescia

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

23h:00

21-09-2021

FT (90')
Alessandria
1 : 3
Ascoli

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

23h:00

21-09-2021

FT (90')
Benevento
4 : 1
Cittadella

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

01h:30

22-09-2021

FT (90')
Crotone
0 : 3
Lecce

Crotone

Stadio Ezio Scida

01h:30

22-09-2021

FT (90')
Pisa
2 : 1
Monza

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

01h:30

22-09-2021

FT (90')
Pordenone
1 : 1
Reggina

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

01h:30

22-09-2021

FT (90')
Spal
3 : 2
Vicenza Virtus

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

01h:30

22-09-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
2 : 0
como

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

23h:00

22-09-2021

FT (90')
Ternana
3 : 1
Parma

Terni

Stadio Libero Liberati

01h:30

23-09-2021

FT (90')
Cremonese
0 : 3
Perugia

Cremona

Stadio Giovanni Zini

23h:00

17-09-2021

FT (90')
como
0 : 2
Frosinone

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

01h:30

18-09-2021

FT (90')
Brescia
2 : 2
Crotone

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

19h:00

18-09-2021

FT (90')
Ascoli
0 : 2
Benevento

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

19h:00

18-09-2021

FT (90')
Lecce
3 : 2
Alessandria

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

19h:00

18-09-2021

FT (90')
Monza
1 : 1
Ternana

Monza

U-Power Stadium

19h:00

18-09-2021

FT (90')
Reggina
2 : 1
Spal

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

19h:00

18-09-2021

FT (90')
Perugia
1 : 1
Nuova Cosenza

Perugia

Stadio Renato Curi

21h:15

18-09-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
1 : 3
Pisa

Vicenza

Stadio Romeo Menti

23h:30

18-09-2021

FT (90')
Cittadella
1 : 0
Pordenone

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

01h:30

20-09-2021

FT (90')
Parma
1 : 2
Cremonese

Parma

Stadio Ennio Tardini

01h:30

11-09-2021

FT (90')
Benevento
0 : 0
Lecce

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

19h:00

11-09-2021

FT (90')
Alessandria
1 : 3
Brescia

Alessandria

Stadio Giuseppe Moccagatta

19h:00

11-09-2021

FT (90')
como
0 : 1
Ascoli

Como

Stadio Giuseppe Sinigaglia

19h:00

11-09-2021

FT (90')
Frosinone
0 : 0
Perugia

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

19h:00

11-09-2021

FT (90')
Spal
1 : 1
Monza

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

21h:15

11-09-2021

FT (90')
Ternana
1 : 4
Pisa

Terni

Stadio Libero Liberati

23h:30

11-09-2021

FT (90')
Crotone
1 : 1
Reggina

Crotone

Stadio Ezio Scida

19h:00

12-09-2021

FT (90')
Nuova Cosenza
2 : 1
Vicenza Virtus

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

21h:15

12-09-2021

FT (90')
Cremonese
2 : 0
Cittadella

Cremona

Stadio Giovanni Zini

01h:30

13-09-2021

FT (90')
Pordenone
0 : 4
Parma

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

23h:00

27-08-2021

FT (90')
Pisa
2 : 0
Alessandria

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

01h:30

28-08-2021

FT (90')
Brescia
5 : 1
Nuova Cosenza

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

23h:00

28-08-2021

FT (90')
Vicenza Virtus
0 : 2
Frosinone

Vicenza

Stadio Romeo Menti

01h:30

29-08-2021

FT (90')
Perugia
2 : 3
Ascoli

Perugia

Stadio Renato Curi

23h:00

29-08-2021

FT (90')
Cittadella
4 : 2
Crotone

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

01h:30

30-08-2021

FT (90')
Lecce
1 : 1
como

Lecce

Stadio Comunale Via del Mare

01h:30

30-08-2021

FT (90')
Monza
1 : 0
Cremonese

Monza

U-Power Stadium

01h:30

30-08-2021

FT (90')
Parma
1 : 0
Benevento

Parma

Stadio Ennio Tardini

01h:30

30-08-2021

FT (90')
Reggina
3 : 2
Ternana

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

01h:30

30-08-2021

FT (90')
Spal
5 : 0
Pordenone

Ferrara

Stadio Paolo Mazza

01h:30

21-08-2021

FT (90')
Frosinone
2 : 2
Parma

Frosinone

Stadio Benito Stirpe

23h:00

21-08-2021

FT (90')
Pordenone
0 : 1
Perugia

Lignano Sabbiadoro

Stadio Guido Teghil

01h:30

22-08-2021

FT (90')
Cittadella
1 : 0
Vicenza Virtus

Cittadella

Stadio Pier Cesare Tombolato

23h:00

22-08-2021

FT (90')
Reggina
0 : 0
Monza

Reggio Calabria

Stadio Oreste Granillo

23h:00

22-08-2021

FT (90')
Ternana
0 : 2
Brescia

Terni

Stadio Libero Liberati

01h:30

23-08-2021

FT (90')
Benevento
4 : 3
Alessandria

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

01h:30

23-08-2021

FT (90')
Cremonese
3 : 0
Lecce

Cremona

Stadio Giovanni Zini

01h:30

23-08-2021

FT (90')
Crotone
2 : 2
como

Crotone

Stadio Ezio Scida

01h:30

23-08-2021

FT (90')
Pisa
1 : 0
Spal

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

01h:30

23-08-2021

FT (90')
Ascoli
1 : 0
Nuova Cosenza

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

01h:30

13-05-2022

FT (90')
Vicenza Virtus
1 : 0
Nuova Cosenza

Vicenza

Stadio Romeo Menti

01h:30

14-05-2022

FT (90')
Ascoli
0 : 1
Benevento

Ascoli Piceno

Stadio Cino e Lillo Del Duca

23h:00

14-05-2022

AET (120')
Brescia
3 : 2
Perugia

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

01h:30

18-05-2022

FT (90')
Benevento
1 : 0
Pisa

Benevento

Stadio Ciro Vigorito

01h:00

19-05-2022

FT (90')
Brescia
1 : 2
Monza

Brescia

Stadio Mario Rigamonti

01h:30

21-05-2022

FT (90')
Nuova Cosenza
2 : 0
Vicenza Virtus

Cosenza

Stadio San Vito-Luigi Marulla

23h:00

21-05-2022

FT (90')
Pisa
1 : 0
Benevento

Pisa

Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani

02h:00

23-05-2022

FT (90')
Monza
2 : 1
Brescia

Monza

U-Power Stadium
kết quả Serie B mùa giải 2021 | kq Serie B mùa giải 2021 | Kết quả và lịch thi đấu Serie B mùa giải 2021 | kết quả bóng đá nét | kqbd | Kết quả các trận đấu
Kết quả các giải đấu
Bảng xếp hạng các giải đấu
Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu